Yaba building collapse: Ilé alájà mẹ́ta dàwó ní Yaba nílùú Eko, àwọn èèyàn há sábẹ́ ilé náà

Oríṣun àwòrán, Screenshot of live video of the building
Ilé alájà mẹ́ta kan tí wọ́n ń kọ́ lọ́wọ́ ti dàwó ní òpópónà Akanbi Crescent, Yaba, ìpínlẹ̀ Eko.
Gẹ́gẹ́ bí ìròyìn tó tẹ̀ wá lọ́wọ́, ilé náà dàwó lé ilé mìíràn tó wà ní ẹ̀gbẹ́ rẹ̀.
Àwọn ènìyàn wà nínú ilé náà lásìkò tí ìṣẹ̀lẹ̀ náà wáyé.
Ẹni tí ọ̀rọ̀ náà ṣe ojú rẹ̀ ní lára ilé náà ti dàwó lọ́dún tó kọjá ṣùgbọ́n tí èyí kò díwọ́ iṣẹ́ ilé náà dúró.
A o maa mu ẹkunrẹrẹ iroyin naa wa laipẹ.
- Mubarak, tó bá ìṣẹ̀lẹ̀ ìdigunjalè Ibadan lọ ti sọ àsọtẹ́lẹ̀ ikú rẹ̀ - àwọn ọ̀rẹ́ kọrin arò lẹ́yìn rẹ̀
- Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ tọkọtaya tó gbé ẹ̀yà ara ènìyàn pamọ́ sínú yàrá l'Ogun
- Ẹ dẹ́kun bíba ìjọba lórúkọ jẹ́ - Ìjọba ìpínlẹ̀ Osun fèsì sí lẹ́tà Oluwo
- Ipò Ààrẹ gbọdọ̀ padà sí ẹkùn gúúsù ilẹ̀ Nàìjíríà lọ́dún 2023 - Afenifere
- "Ìná tó ń ṣe àkóso ojú pópó ló dá ọkọ̀ agbówórìn dúró, tí adigunjalè fi kọ lù ú"
- Ọlọ́pàá kánkan kò ku sùgbọ́n a pa ọkan ninu àwọn tó fẹ́ já ọkọ̀ agbówórìn gbà-Ọlọ́pàá
- Ìyá Sunday Igboho wà lórí àìsàn torí kò rí ọmọ rẹ̀ - Agbekoya
- Davido, bá mi kọ ẹsẹ orin kan nínú àwo orin mi, jẹ́ ká da ayé láàmú - Portable Zazzu








