BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kogi
Kí ló dé tí ìkọlù àwọn agbébọn peléke si lẹ́yìn ìdúnkokò Trump?
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ìjọba Kogi kéde kónílé-ó-gbélé láwọn ìjọba ìbílẹ̀ kan nítorí ètò àbò tó mẹ́hé
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Àwọn jàndùkú agbébọn tún ya wọ ṣọ́ọ̀ṣì Kerubu (C&S) ní Kogi, jí pásítọ̀ àti ìyàwó rẹ̀ pẹ̀lú àwọn èèyàn míì gbé lọ
30 Bélú 2025
Ìjọba ìpínlẹ̀ Ondo sọ̀rọ̀ lórí lẹ́tà DSS nípa ìkọlù tí ISWAP fẹ́ ṣe sí Owo àti Akoko
22 Ọ̀wàrà 2025
Gani Adams, Aláàfin Oyo, Afẹnifẹre korò ojú sí ìpànìyàn ní Kwara, dábàá ààbò fún ilẹ̀ Yorùbá
3 Ọ̀wàrà 2025
Ilé aṣòfin àgbà ṣí ọ́fíìsì Sẹ́nẹ́tọ̀ Natasha padà lẹ́yìn tí wọ́n ti gbé e tì pa fóṣù mẹ́fà
24 Owewe 2025
Ilé ẹjọ́ dájọ́ ikú fún akọrin ẹ̀mí, Timileyin Ajayi tó pa ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀, Salome Adaidu
26 Òkùdu 2025
Natasha Uduaghan bèèrè ààbò lọ́wọ́ ọlọ́pàá lẹ́yìn tí àwon agbébọn kọlu ilé rẹ̀
20 Ìgbé 2025
0:54
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,54
4 Ìgbé 2025
Mo máa fi àwọn ẹ̀rí ìfìbálòpọ̀lọni sílẹ̀ nípa Akpabio tó bá tó àsìkò - Natasha Akpoti-Uduaghan
3 Ìgbé 2025
Láì náání ìkéde kóníléógbélé, tìlù-tìfọn láwọn aráàlú Natasha Akpoti fi kí i káàbọ̀, ó ní ilé baba ọmọ, kìí ba ọmọ lẹ́rùn
2 Ìgbé 2025
Kìí ṣe nítorí ẹ̀sùn ìbálòpọ̀ ni a ṣe ní kí Natasha lọ rọ́kún nílé, àwọn ẹ̀ṣẹ̀ márùn-ún tó ṣẹ̀ nìyí - Ilé aṣòfin
8 Ẹrẹ̀nà 2025
Natasha lulẹ̀ níwájú ìgbìmọ́ aṣòfin, wọ́n da ẹ̀sùn ìyọlẹ́nu fún ìbálòpọ̀ tó fi kan Akpabio nù
5 Ẹrẹ̀nà 2025
Ilé ẹjọ́ da ẹ̀bẹ̀ Yahaya Bello fún béèlì nù, wọ́n ní kó padà sí àhámọ́
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo ìye ọjọ́ tí Yahaya Bello yóò lò ní àhámọ́ EFCC
28 Bélú 2024
Kí gan-an ló ń ṣẹlẹ̀ láàrin Yahaya Bello àti EFCC?
19 Owewe 2024
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
18 Owewe 2024
Ilé-ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn pàṣẹ pé kí Yahaya Bello fi ara rẹ̀ hàn nílé ẹjọ́ lórí ẹ̀sùn jìbìtì N80bn
21 Ògún 2024
Àwọn sọ́jà yabo àgọ́ ọlọ́paà ní Kwara, wọ́n fi ipá kó àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Kogi tí ọlọpàá dóòla lọ
3 Òkùdu 2024
Ilé ẹjọ́ tó ń gbọ́ awuyewuye lórí ètò ìdìbò ní Ododo àti Diri ló wọlé ìbò gómìnà ní Kogi àti Bayelsa
27 Èbibi 2024
Àwọn agbébọn tún jí akẹ́kọ̀ọ́ fásitì mẹ́sàn án gbé ní Kogi
10 Èbibi 2024
Yahaya Bello pe Alága EFCC lẹ́jọ́, ó ló tàpá sí àṣẹ kóòtù lórí ọ̀rọ̀ oun
27 Ìgbé 2024
Wàhálà míí tún bá Emefiele, EFCC ní odidi N18.9bn ló fi tẹ owó péréte N684.5m, òun yóò ba ṣe ẹjọ́ míì
24 Ìgbé 2024
Ọlọ́pàá ṣekúpa agbẹjọ́rò tó lọ sanwó ìtúsílẹ̀ ẹbí rẹ̀ tó wà lákàtà ajínigbé
7 Ìgbé 2024
Page
1
nínú
6
1
2
3
4
5
6
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology