BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Wọlé Sóyínká
Apàṣẹ-wàá, amọtara ẹni nìkan lásán ni Trump - Soyinka
5 Bélú 2025
4:04
Fídíò,
Aláwàdà làwọn aláṣẹ Amẹ́ríkà, bí wọ́n bá fẹ́ kí n tún físà wọn gbà, kí wọ́n mú u wá sílé mi fúnra wọn - Soyinka
, Duration 4,04
4 Bélú 2025
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
9 Sẹ́rẹ́ 2026
Mi ò mọ ohun tí mo ṣe tí ìjọba America fi gbẹ́sẹ̀ lé ìwé ìrìnnà mi- Ọ̀jọ́gbọ́n Wole Soyinka
28 Ọ̀wàrà 2025
Orí kó Wole Soyinka yọ lọ́wọ́ ìjínigbé àti ìdigunjalè
12 Owewe 2025
Mọ̀ nípa Ken Saro Wiwa, Soyinka, Femi Falana àti àwọn èèyàn tí Iléeṣẹ́ Ààrẹ foríjìn, fún ní àmì ẹ̀yẹ
13 Òkùdu 2025
Ta ni Ọ̀jọ̀gbọ́n Wole Soyinka tí Ààrẹ Tinubu fi orúkọ rẹ̀ sọ gbọ̀ngàn àṣà orílẹ́èdè Nàìjíríà tó wà l’Eko?
13 Agẹmo 2024
10:43
Fídíò,
Wole Soyinka: Fraternity táwa bẹ̀rẹ̀ ní ìtàn tirẹ̀ ṣùgbọ́n ...
, Duration 10,43
7 Agẹmo 2023
N kò nílo ẹ̀sìn Mùsùlùmí, Krìstẹ́nì tàbí ẹ̀sìn ìbílẹ̀ àmọ́ ... - Wole Soyinka
22 Bélú 2022
Àwọn tó ń fi àìsàn bú Tinubu ti lulẹ̀, ó dàgbà lóọ̀tọ́ọ́, àmọ́ kò ṣàìsàn - APC
11 Ògún 2022
5:55
Fídíò,
Kìí ṣe gbogbo ohun tí dókìtà ni kí n má jẹ torí àìsàn jẹjẹrẹ ni mo tẹ̀lé- Soyinka
, Duration 5,55
13 Agẹmo 2022
Àrokò ibi àti ẹ̀rù fún Akeredolu pẹ̀lú Yorùbá ni agbébọn fi ìkọlù Ọwọ ṣe – Soyinka
11 Òkùdu 2022
Ohun tí Sunday Igboho sọ rèé nígbà tí Wole Soyinka ṣàbẹ̀wò sí i ní Cotonou
2 Èbibi 2022
Wàhálà ń bẹ ní Nàíjíríà bí wọn bá tún tako ọmọ onílùú láti wọlé - Soyinka
29 Ọ̀wàrà 2021
Ìtàn Ìjàpá àti ọbọ ni ìjọba àpapọ̀, àwọn agbófinró ń sọ nípa Igboho - Wole Soyinka
28 Ògún 2021
Buhari fẹ́ dá Naijiria padà sí ọdún 1984, ṣùgbọ́n a kò ní gbà fun- Femi Falana
15 Agẹmo 2021
Àwọn daran-daran ní Nàìjíríà ní ẹgbẹ́ wọ́n sì ní olórí ṣùgbọ́n ẹ kọ̀ láti mú olórí wọn - Wole Soyinka
6 Agẹmo 2021
Ìjọba Ààrẹ Buhari ti kùnà, kò le è sí ìfìmọ̀ṣọ́kan lábẹ́ ìṣèjọba rẹ̀ ní Naijiria- Wole Soyinka
9 Èbibi 2021
Àwọn darandaran tasẹ̀ àgẹ̀rẹ̀ wọ ọgbà Soyinka, kí ló tẹ̀yìn rẹ̀ bọ̀?
11 Èrèlè 2021
Buhari fọnmú bí Transparency International ṣe fi Nàíjíríà ṣípò kejì nínú ìwà àjẹbánu
29 Sẹ́rẹ́ 2021
Buhari, pa ìtìjú mọ́ra láti sanwó fáwọn ajaguntà tí yóò kojú Boko Haram - Soyinka
10 Sẹ́rẹ́ 2021
"Buhari, Olóṣèlú àtàwọn òjíṣẹ́ Ọlọ́run ló mú àjẹbánu gogò ní Nàíjíríà"
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àwọn jàndùkú kọlu ọgbà ẹ̀wọ̀n Ikoyi, agbófinró gba àkóso ibẹ̀
22 Ọ̀wàrà 2020
Wole Soyinka rèé láti kékeré
13 Agẹmo 2020
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology