BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ajọ to n risi katakara epo rọbi lagbaye OPEC
Kí ló kàn fún Farouk Ahmed ọ̀gá àjọ NMDPRA tó ń ṣàmójútó epo rọ̀bì tó kọ̀wé fipò sílẹ̀ lórí ẹ̀sùn ìwà àjẹbánu?
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Mọ̀ nípa àwọn Olóyè Ogoni mẹ́rin tó kú sórí ìjà fún ilẹ̀ wọn tí Tinubu foyè CON dá lọ́lá
27 Owewe 2025
Ọ̀rọ̀ tún bẹ́yìn yọ, NUPENG ní iléepo Dangote yẹ àdéhùn, ìyanṣẹ́lódì ṣeéṣe kó bẹ̀rẹ̀ padà
12 Owewe 2025
Ìdí tí ilé ẹjọ́ fi gbẹ́sẹ̀ lé àkáǹtì owó mẹ́rin tó jẹ́ ti Mele Kyari, ọ̀gá àgbà tẹ́lẹ̀ fájọ NNPCL
22 Ògún 2025
Àtúntò tó gba iṣẹ́ lọ́wọ́ àwọn alákóòṣo àti òṣìṣẹ́ 200 ní iléeṣẹ̀ ìfọporọ̀bì Naijiria, NNPCL, ohun tí a mọ̀ rèé
30 Ìgbé 2025
Ipa tí owó eporọ̀bì tó já wálẹ̀ lọ́jà àgbáyé yóò ní lórí ọrọ̀ ajé Naijiria àti aráàlú
10 Ìgbé 2025
Iléepo Dangote àti NNPC bẹ̀rẹ̀ orogún òwò lórí àdínkú owó líta epo, wo àwọn tí orí ń ta
4 Ẹrẹ̀nà 2025
Wo àdínkù tó ṣẹ̀ṣẹ̀ bá iye tí NNPC àti MRS ń ta epo bẹntiróòlù, ìdí táwọn ilé epo míì kò fi dinwó
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
A kò mọ ohunkóhun nípa àfikún owó epo - Ìjọba àpapọ̀
10 Ọ̀wàrà 2024
''Aráàlú gbọdọ̀ múra sílẹ̀ torí epo bẹntiróòlù sì tún máa wọ́n síi''
10 Ọ̀wàrà 2024
Ìdí rèé tí ìjọba fi gbọdọ̀ yọ owó ìrànwọ́ orí epo pátápátá - Dangote
24 Owewe 2024
Awọn ọ̀dọ́ ìlú Ipokia fún iléèṣẹ́ aṣọ́bodè ní gbèdèke ọjọ́ mẹ́rìnlá lórí ọ̀rọ̀ ọ̀wọ́n epo
26 Ògún 2024
4:17
Fídíò,
Ǹjẹ́ o tilẹ̀ mọ bí epo pupa tí o ń jẹ ṣe jáde? Àlàyé bí wọ́n ṣe ń ṣe epo rèé
, Duration 4,17
19 Agẹmo 2024
Wo ohun tí àwọn aráàlú ń là kọjá nítorí àìrí epo bẹntiróòlù rà lónìí
29 Ìgbé 2024
Wo àwọn nǹkan tó yẹ kí ìjọba ṣe láti mú àdínkù bá bí owó Náírà ṣé ń já wálẹ̀ ní gbogbo ìgbà
16 Ògún 2023
Ìdí rèé tí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ NLC, TUC fi wọ́gilé ìyanṣẹ́lódì lórí àfikún owó èpo bẹntiróò
6 Òkùdu 2023
Àánú ìjọba tó ń bọ̀ ń ṣe mí, torí nǹkan yóò nira – Sanusi
16 Ọ̀wàrà 2022
Bí Buhari ṣe fẹ́ sọ lítà epo di ₦340 kò ní bímọ ire fún Naijiria - Afenifere
27 Bélú 2021
Òwọ́n gógó epo bẹntiró ń kànlẹ̀kùn bí IPMAN ṣe ń múra láti daṣẹ́ sílẹ̀
28 Òkùdu 2021
Kò sí ọ̀wọ́n-gógó epo bẹntiró núlùú Abuja- NNPC
22 Ìgbé 2021
Àjọ elépo rọ̀bì, NNPC sọ̀rọ̀ lórí ẹ̀kúnwó epo tuntun
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ̀yin Ọmọ Nàíjíríà, ẹ má reti láti ra epo bẹtiró ni 200 naira o kere ju - IPMAN
22 Èrèlè 2021
Wo iye ìgbà tí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ àtàwọn ọmọ Nàìjíríà ti ṣèwọ́de lórí àfikún owó epo bẹntírò
23 Owewe 2020
Tí yóò bá fi di 'October,' afẹ́fẹ́ gáàsì lẹ́ máa lò fún ọkọ̀ àti ẹ̀rọ àmúnáwá yín - Mínísítà
14 Owewe 2020
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology