BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Adamawa
Agbègbè méjì dojú ogun kọra wọn, ẹ̀mí bọ́, ọ̀pọ̀ dúkìá ṣòfò, ìjọba kéde òfin kónílé-gbélé
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ṣé lóòótọ́ ni àwọn agbéṣùmọ̀mí bẹ́ orí alága CAN ti ìpínlẹ̀ Adamawa?
8 Bélú 2025
Mọ̀ nípa Buruli ulcer, àrùn tó ń jẹ ẹran ara èèyàn tó ti pa èèyàn mẹ́fà ní Adamawa
15 Owewe 2025
Wo ìlú tó ti jẹ dandan fún ọkọ láti rà kẹ̀kẹ́ fún ìyàwó kí ìgbeyàwó tó ó le wáyé
3 Òkùdu 2025
Afurasí olówò nàbì ṣekúpa òṣìṣẹ́ ilé ọtí nítorí N200
11 Sẹ́rẹ́ 2025
Ọkùnrin kan gé orí ọmọge tí wọ́n jọ lọ sí hòtẹ́ẹ̀lì
20 Sẹ́rẹ́ 2024
Afurasí ọkùnrin tó f'ọ̀bẹ gún akọ̀wé kóòtú pa kó sí gbaga ọlọ́pàá
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìdí tí mo fi sá pamọ́ lẹ́yìn awuyewuye ìbò gómìnà ní Adamawa, adarí INEC Hudu Ari ṣàlàyé
3 Èbibi 2023
Ọwọ́ ọlọ́pàá ti tẹ adarí àjọ INEC ní Adamawa tó sá pamọ́ lẹ́yìn awuyewuye àtúndì ìbò gómìnà
2 Èbibi 2023
Yunusa-Ari ti INEC Adamawa wọ gàù bí ilé iṣẹ́ ọlọ́pàá ṣe bẹ̀rẹ̀ ìwádìí ní kíkún
24 Ìgbé 2023
Ààrẹ Buhari ní kí alákoso àjọ INEC ní Adamawa, Hudu Yunusa Ari lọ rọọ́kún níle
21 Ìgbé 2023
Atiku kí Fintiri kú oríire, Ó ní àwọn afipágbàjọba gbìyànjú ṣùgbọ́n ...
19 Ìgbé 2023
Aláwàdà ni ọ̀gá INEC nípínlẹ̀ Adamawa tó kéde olùdíje APC gẹ́gẹ́ bí olúborí ìbò gómìnà – PDP
16 Ìgbé 2023
Ṣé lóòtọ́ làwọn èèyàn jó ogúnlọ́gọ̀ ìgbálẹ̀ ni Adamawa láti ṣàtìlẹyìn fún Atiku?
23 Ògún 2022
Aisha Binani di obìnrin àkọ́kọ́ tó gbégbá orókè láti dupò gómìnà lọ́dún 2023
28 Èbibi 2022
Ọ̀rẹ́ mẹ́rin dáwọ́jọ na ọkùnrin kan pa nítorí fóònù, wọ́n dèrò àtìmọ́lé ní Adamawa
8 Ẹrẹ̀nà 2022
Ewé sunko fàwọn oníjìbìtì ayélujára mẹ́ta, wò dúkìá tí wọ́n jọwọ fún ìjọba
2 Ẹrẹ̀nà 2022
Àwọn gómìnà PDP parí ìpàdé, wọ́n ní Buhari ti dojú ọrọ̀ ajé Nàìjíríà rú
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọlọ́pàá fòfin de lílo "siren" àti "tinted glass" lọ́nà àìtọ́
3 Èrèlè 2021
Àlàyé rèé lórí ìdí tí Sẹnẹtọ Ishaku Abbo fi kọ̀wé fi PDP sílẹ̀
25 Bélú 2020
3:30
Fídíò,
'Mo ní àṣírí ìtàn ìyá tó fẹ́ ọmọ rẹ̀ láya fún Boko Haram torí ẹbí rẹ̀'
, Duration 3,30
15 Bélú 2020
Boko Haram tún ṣọṣẹ́ ní Adamawa, ọ̀pọ̀ òkú ṣùn, àìmọye dúkìá jóná
23 Èrèlè 2020
Bàbá Leah Sharibu ti fẹ̀si lorí ìròyìn pe ọmọ rẹ ti bímọ fún ọga Boko Haram
26 Sẹ́rẹ́ 2020
Fífẹ́ ju ìyàwó kan lọ ló mú ìṣẹ́ àti ìfàsẹ́yìn ba àpá àríwá Nàìjíríà- Lamido Sanusi
25 Sẹ́rẹ́ 2020
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology