BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Àwọn èèyàn tó ńjà fún òmìnira orílẹ̀èdè Biafra
Àwọn afurasí ọmọ ẹgbẹ́ Yoruba Nation gbégi dínà, kọlu ọlọ́pàá lásìkò ọdún Kérésì, ọwọ́ tẹ mẹ́jọ lára wọn
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ilé ẹjọ́ sọ Nnamdi Kanu sí ẹ̀wọ̀n gbére
20 Bélú 2025
Ẹ̀sùn tí Kanu ń jẹ́jọ́ lé lórí kò ye, mo rọ̀ ọ́ láti kan sáwọn àgbà agbẹjọ́rò fún àlàyé kó tó pẹ́ jù - Adájọ́
28 Ọ̀wàrà 2025
Kí ló mú Nnamdi Kanu, olórí ẹgbẹ́ Ipob da àwọn agbẹjọ́rò rẹ̀ nù lẹ́yìn tó dárúkọ Sanwo-Olu, Malami àtàwọn míì gẹ́gẹ́bí ẹlẹ́rìí rẹ̀ nílé ẹjọ́?
23 Ọ̀wàrà 2025
Ara Nnamdi Kanu le láti máa jẹ́jọ́ - Àbọ̀ ìwádìí àwọn dókítà sọ
17 Ọ̀wàrà 2025
Ìdí rèé tí Sunday Igboho fi ṣàbẹ̀wò sí Ọba Ladoja àti ohun tó fẹ́
2 Ọ̀wàrà 2025
Adájọ́ kọ ẹ̀bẹ̀ Nnamdi Kanu láti lọ gba ìtọ́jú nílé ìwòsàn fún ààrùn ọkàn
15 Owewe 2025
Àwọn jàndùkú agbébọn pa tọkọ taya àti èèyàn mẹ́ẹ̀dógún míì, ọlọ́pàá bẹ̀rẹ̀ ìwádìí
26 Agẹmo 2025
Ẹ yọ orúkọ mi kúrò lára àwọn afurasí tí wọ́n ń wá torí mi kìí ṣe ọ̀daràn - Sunday Igboho
23 Agẹmo 2025
"Nnamdi Kanu ní kí a sin òkú adarí Ipob pẹ̀lú ẹgbẹ̀rún méjì orí èèyan, a ti pa ọgbọ̀n èèyàn kí ọwọ́ ọlọ́pàá tó tẹ̀ wá"
20 Òkùdu 2025
Pàtàkí ìrántí 'May 30' nínú ìtàn ogun abẹ́lé Naijiria
30 Èbibi 2025
Iléẹjọ́ gba ẹ̀rí fọ́nrán 'Radio Biafra' wọlé tako Kanu, àwọn agbẹjọ́rò rẹ̀ takú pé ìgbẹ́jọ́ rẹ̀ lòdì sófin
29 Èbibi 2025
Nnamdi Kanu tún fojú balé ẹjọ́ lónìí, ohun tó ṣẹlẹ̀ níbẹ̀ rèé
22 Èbibi 2025
Ṣé lóòótọ́ ni Nnamdi Kanu pàṣẹ kí wọn máà pa àwọn ọlọ́pàá, tún lérí láti kọlu ìpínlẹ̀ Eko?
8 Èbibi 2025
Wo orúkọ̀ èèyàn 17, tó fi mọ́ Simon Ekpa, tíjọba kéde pé wọn ń gbé owó kalẹ̀ fún ìgbésùnmọ̀mí
7 Ẹrẹ̀nà 2025
Wo ìgbésẹ̀ tuntun tí Finland gbé lórí Simon Ekpa olórí ẹgbẹ́ IPOB tí wọ́n jù sẹ́wọ̀n
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa Simon Ekpa, olórí ikọ̀ IPOB kan tó dèrò àtìmọ́lé ní Finland
22 Bélú 2024
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
22 Bélú 2024
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
21 Bélú 2024
Ajìjàgbara Yoruba Nation kú sí àhámọ́ n'Ibadan, àwọn mẹ́tàdínlọ́gbọ̀n míì fojú ba ilé ẹjọ́
17 Ọ̀wàrà 2024
Kí ni yóò gbẹ̀yìn ìgbẹ́jọ́ Nnamdi Kanu bí adájọ́ ṣe ní òun kò lọ́wọ́ nínú ẹjọ́ rẹ̀ mọ́?
25 Owewe 2024
Adájọ́ faraya, ní òun le sún ìgbẹ́jọ́ Nnamdi Kanu láì ní gbèdéke ọjọ́ nítorí...
17 Ìgbé 2024
Àjọ DSS ti fẹ́ pa mí, ó tẹ́ mi lọ́rùn láti wà ní ọgbà ẹ̀wọ̀n Kuje-Nnamdi Kanu
20 Ẹrẹ̀nà 2024
5:50
Fídíò,
Ọ̀rẹ́ mi tímọ́tímọ́ tí a jọ ń ja ogun Biafra ní kí n yìnbọn pa òun - Gabriel Aladejebi
, Duration 5,50
15 Sẹ́rẹ́ 2024
Page
1
nínú
3
1
2
3
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology