BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ominira fawọn Akọroyin
Ìjọba ológun orílẹ́èdè Niger ti fòfin iléeṣẹ́ ìròyìn BBC
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Cameroon fòfin de gbígbé ìròyìn jáde nípa ìlera Ààrẹ Biya
12 Ọ̀wàrà 2024
"Mo máa ń ṣọ́ra gan an:" Wo bí àwọn akọ̀ròyìn BBC tó ń ṣàtìpó nílẹ̀ òkèèrè ṣe ń pọ̀ si
12 Èbibi 2024
Ìjọba Amẹ́ríkà yarí fáwọn akọ̀ròyìn tó ń jí nǹkan nínú bàálù ààrẹ
2 Ìgbé 2024
Ìjọba fòfin de TikTok, Telegram àti 1XBet
22 Ògún 2023
Paa Kwesi Asare láti Ghana ni akọ̀ròyìn tó gba àmì ẹ̀yẹ BBC News Komla Dumor Award ti ọdún 2023
21 Ògún 2023
Akọ̀ròyìn wọ gàù fún sísọ̀rọ̀ àlùfàǹsá sí ààrẹ
21 Òkùdu 2023
3:33
Fídíò,
'Láyé ìjọba ológun... ohun tójú akọ̀ròyìn ń rí'
, Duration 3,33
26 Èbibi 2023
A kọ̀ láti yí ọkàn wà padà lórí ìpinnu Yorùbá Nation- Ilana Omo Oodua
30 Ìgbé 2022
4:21
Fídíò,
Buhari lo fi kún ìṣòro Nàìjíríà ní ìlọ́po méjì, o ba ilẹ̀ jẹ́ gidi- Ojọ̀gbọ́n Banji Akitoye
, Duration 4,21
25 Ìgbé 2022
Òǹkọ̀wé kan dèrò àtìmọ́lé torí ó bú Ààrẹ lórí ayélujára
28 Sẹ́rẹ́ 2022
Akọ̀ròyìn pa òwe lórí afẹ́fẹ́, kí ló dé tí Adájọ fi sọ pé ó sọ̀rọ̀ àbùkù sí Aàrẹ?
23 Sẹ́rẹ́ 2022
Wo ohun táwọn ọmọ Nàìjíríà ti pàdánù lẹ́yìn tó pé ọgọ́rùn ún ọjọ́ tí ìjọba ti f'òfin de Twitter
14 Owewe 2021
Channels TV sọ̀rọ̀ sókè lórí ìròyìn pé DSS ti gbé òṣìṣẹ́ wọn lórí ìfọ̀rọ̀wérọ̀ pẹ̀lú Ortom
27 Ògún 2021
Ẹ̀yin oníròyìn ẹ rọra máa pariwo ẹ̀kúnrẹ́rẹ́ nípa àwọn adigunjalè, ẹ ń kóbá iṣẹ́ agbófinró - Àjọ NBC
16 Agẹmo 2021
Àwọn Aṣòfin yọwọ́ nínú àbádòfin tí yóò máa fòfin de àwọn akọ̀ròyìn lẹ́yìn tí wọ́n fẹ̀hónúhàn
14 Agẹmo 2021
Kí ló fa ikú akẹ́kọ̀ọ́ ẹni ọdún 23 yìí tí ọlópàá ba oku rẹ̀ nílé ìtura?
17 Òkùdu 2021
Iléesẹ́ Twitter ti ń bá ìjọba Nàìjíríà sọ̀rọ̀ papọ̀- Alhaji Lai Mohammed
9 Òkùdu 2021
Ẹ̀yin iléesẹ́ ìròyìn gbogbo ní Nàìjíríà, Ẹ dẹ́kun líló 'Twitter' bí bẹ́ẹ̀ kọ́...- NBC
7 Òkùdu 2021
Wọ́n ti tú akọ̀ròyìn BBC, Girmay Gebru sílẹ̀ kúrò látìmọ́lé ní Tigray
4 Ẹrẹ̀nà 2021
6:16
Fídíò,
Wọ́n ti ń ti ọ̀rọ̀ olóṣèlú bọ ọ̀rọ̀ Sunday Igboho ní èyí tó yẹ kí Yorùbá fi ṣọ́ra- Oba Francis Olusola-Alao
, Duration 6,16
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo àsọdùn ìròyìn tíléeṣẹ́ ìròyìn òkèèrè gbé lórí ìṣẹ̀lẹ̀ ìjínigbé akẹ́kọ̀ọ́bìnrin Nàìjíríà
13 Sẹ́rẹ́ 2021
Ẹgbẹ́ akọ̀ròyìn NUJ ìpínlẹ Oyo bà àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tó lọ ìpàdé tí Femi Fani Kayode pè ní Ibadan wí
7 Owewe 2020
Wo àwọn oníròyìn méje tó kú láàrin ọjọ́ méje ní Nàìjíríà
21 Òkùdu 2020
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology