BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Isuna ara ẹni
Wo bí o ṣe lè gba nọ́mbà ìdánimọ̀ owó orí, TIN rẹ láì dàmú jìnnà
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Èyí ni owó orí 50 tí ìjọba Tinubu ní kí aráàlú má san mọ́ láti ọdún 2026.
4 Bélú 2025
Ìjọba Eko ní kí Peller, gbajúmọ̀ sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ lórí ayélujára, san owó orí ₦36m, ariwo sọ
19 Ògún 2025
Ẹ wo bí ìgbẹ́jọ́ àwọn afurasí tó ṣagbátẹrù CBEX ṣe lọ nílé ẹ̀jọ́ lónìí
1 Agẹmo 2025
Iná sọ lọ́jà kan nílùú Akure, dúkìa àti ọjà ẹgbẹ̀lẹ́gbẹ̀ Naira run
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Kí ló fà á tí ọ̀wọ́ngógó Naira tún ń yọjú lórílẹ̀èdè Nàìjíríà lásìkò yí?
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Àtúnṣe owó orí mú ifura dáa ni – Ndume, Zulum
29 Bélú 2024
Lóòtọ́ Nàìjíríà ń pa owó wọlé lásìkò yìí, àmọ́ṣá a ṣì nílò láti yáwó síi - Wale Edun, Mínísítà fún ìṣúná
26 Bélú 2024
Kà nípa bí àwọn ìgbésẹ̀ ìṣèjọba Tinubu ṣe ń pa àwọn iléeṣẹ́ àdáni lára ní Naijiria
30 Owewe 2024
Lẹ́yìn tó san ìdá gọbọi àwọn oníbárà Heritage Bank tówó wọ́n há, Ajọ NDIC ṣàlàyé bí àwọn oníbárà yókù ṣe lè gba owó wọn
21 Ògún 2024
Ṣé lóòtọ́ ni ìjọba kò ní gba owó orí àwọn oúnjẹ́ àtàwọn nǹkan mìí láti dín ìrorà ọrọ̀ ajé kù?
6 Òkùdu 2024
Ọgbọ̀n ọjọ́ lòfin là kalẹ̀ fún sísan owó oníbárà báǹkì tó bá wọmi, ṣùgbọ́n ọjọ́ méje la ó fi san tàwọn Heritage Bank - Ọ̀gá àgbà NDIC
5 Òkùdu 2024
Bánkì CBN wọ́gilé yíyọ owó orí 0.5% nínú àkáùntì ọmọ Nàìjíríà fún àbò lórí jìbìtì orí ayélujára
20 Èbibi 2024
Binance tún lúlẹ̀ ní Nàìjíríà, ile ẹjọ́ ní kò sí àyè béèlì fún òṣìṣẹ́ rẹ̀ tó ń jẹ́jọ́ EFCC
17 Èbibi 2024
Àwọn aṣòfin l’Abuja tako àbá fún ìdádúró 0.5% owó orí táwọn báńkì fẹ́ máa yọ lórí àwọn oníbàárà
9 Èbibi 2024
7:38
Fídíò,
Bí mo ṣe rí ọ̀pọ̀ Mílíọ̀nù Nàírà tí mo sì dáà padà fún Ọlọ́pàá lọ́dún 1971 àmọ́ ǹkan t'íjọba sọ rèé - Baba Shonubi
, Duration 7,38
8 Ìgbé 2024
Ipa tí Dọ́là kan sí Naira jẹ́ báyìí yóò ní lára ọrọ̀-ajé Nàìjíríà
27 Ẹrẹ̀nà 2024
Binance fòpin sí ìdókoòwò naira lójú òpó rẹ̀, kí ni èyí túmọ̀ sí?
6 Ẹrẹ̀nà 2024
Ìjọba Nàìjíríà béèrè bílíọ́nù mẹ́wàá dọ́là gẹ́gẹ́ bí owó gbà máa bínú lọ́wọ́ Binance
1 Ẹrẹ̀nà 2024
Mọ̀ nípa Bolaji Agbede ti Access Bank fi rọ́pò olóògbé Herbert Wigwe gẹ́gẹ́ bí ọ̀gá àgbà tuntun
13 Èrèlè 2024
₦87.9trn ni àpapọ̀ iye gbèsè tí Naijiria jẹ báyìí – Debt Management Office
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ṣé lóòtọ́ ni àwọn oníìbárà Opay àti Palmpay yóò pàdánù owó wọn léyìn àtẹ̀jáde NIBSS?
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Gbogbo àkáǹtì tí kò bá ní NIN tàbí BVN la máa tì pa – CBN
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Kí ni pàtàkì ìdásílẹ̀ àjọ àwọn orìlẹ̀èdè BRICS tó ń pàdé ní South Africa báyìí?
22 Ògún 2023
Page
1
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology