BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Bauchi
Ọmọ ọdún 17 yọ ojú àbúrò rẹ̀ obìnrin fi ṣe òògùn owó
22 Ọ̀wàrà 2025
Kókó ohun tí Peter Obi àti Gómìnà Bala Mohammed sọ nínú ìpàdé ìkọ̀kọ̀ tí wọ́n ṣe
14 Ẹrẹ̀nà 2025
Wọ́n tẹ èèyàn méje pa lásìkò tí wọn fẹ́ gba nǹkan ààwẹ̀
4 Ẹrẹ̀nà 2025
Afurasí oníṣòwò lu ìyàwó rẹ̀ pa lórí oúnjẹ ààwẹ̀ Ramadan, ọlọ́pàá bẹ̀rẹ̀ ìwádìí
3 Ẹrẹ̀nà 2025
Èèyàn mẹ́rin kú níbi tí wọ́n ti fẹ́ẹ́ gba ǹǹkan ààwẹ̀
25 Ẹrẹ̀nà 2024
Ìgbà àkọ́kọ́ rèé tí ògùn ayẹta mí kọ̀ láti sisẹ̀ - Babaláwo tó dán ògùn ayẹta lára oníbàárà
10 Bélú 2023
Kàyééfì! Furera fi ògùn ẹ̀fọn pa ọmọ orogún rẹ̀, ọmọ ọjọ́ mẹ́rin, lará àdúgbò bá figbe ta!
23 Ògún 2023
Ẹ̀mí èèyàn mẹ́wàá míì tún bọ́ sọ́wọ́ àgbébọn ní Kaduna, ọ̀pọ̀ fara gbọta
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Gómìnà Makinde buwọ́lu ìṣúnà N310.4bn fún ìpílẹ̀ Oyo f’ọ́dún 2023 nílùú Saki
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ajínigbé ẹlẹ́ni mẹ́fà gbé ọkùnrin kan níwájú ilé rẹ̀ l’Ogun, bí àṣírí wọn ṣe tú rèé
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Bí wọ́n ṣe ṣàwárí òkú ọmọ ipínlẹ̀ Anambra kan nílé ìtura Bauchi rèé
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Tinubu: Buhari ti ṣí ọ̀nà oríire sílẹ̀ fún wa, àwọn aráàlú yóò sọ rere nípa rẹ̀ lẹ́yìn sáà rẹ̀
23 Bélú 2022
Àwọn ọ̀dọ́ dáná sun ilé mẹ́fà, ṣọ́ọ́bù méje ní Bauchi nítórí obìnrin tí wọ́n ló bú Ànọ́bì lórí Whatsapp
22 Èbibi 2022
Àwọn alákatakítí ẹ̀sìn dáná sun ilé mẹ́fà, ṣọ́ọ̀bù méje ní Bauchi lórí ẹ̀sùn sísọ̀rọ̀ òdì sí Islam
21 Èbibi 2022
Lóòtọ́ ni àrùn Lassa ti wọ ìpìnlẹ́ Oyo, àmọ́ ẹ má mikàn- Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn gómìnà PDP parí ìpàdé, wọ́n ní Buhari ti dojú ọrọ̀ ajé Nàìjíríà rú
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Ǹ jẹ́ o mọ àwọn èèyaǹ wọ̀nyí tó jà fún òmìnira Nàìjíríà?
1 Ọ̀wàrà 2021
Kò sí ǹkan tí a lè ṣe síi, àfi káwọn Fulani gbé ìbọn AK47- Gómìnà Ìpínlẹ̀ Bauchi
12 Èrèlè 2021
Ọ̀dọ́ Bauchi ṣe àríyá ìbálòpọ lẹ́yìn tí àpèjẹ oníhòòhò forí ṣánpọn ní Kano
14 Sẹ́rẹ́ 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ afurasí tó gé ojú-ara ọmọdébìnrin ọdún mẹ́fà fún ètùtù ọlà
5 Sẹ́rẹ́ 2021
Àrún ibà pónjú-pọ́ntọ̀ bẹ́ sílẹ̀! Ó ti pa èèyàn 172 ni Nàìjíríà - WHO
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìpínlẹ̀ Bauchi àti Kaduna láti máà tẹ àwọn afipábánilopọ̀ lọ́dàá
26 Owewe 2020
DPO ọlọ́pàá fi ọmọ odó lu èèyàn méjì pa, ó ṣe ẹnìkan lééṣe lágọ̀ọ́ ọlọ́pàá
17 Ògún 2020
Olùrànlọ́wọ́ pàtàkì fún ọ̀rọ̀ ibojì òkú, àti àwọn ipò òṣèlú mìíràn tó jẹ́ kàyééfì ní Nàìjíríà
10 Ògún 2020
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology