BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Cross River
Ọkàn lára ọmọ ìjọ ló fún mi ní ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ṣùgbọ́n ń kò rántí rẹ̀ - Pásítọ̀ tí ọwọ́ tẹ̀ pé ó ṣekú pa Princewill Igbonaju
23 Ọ̀wàrà 2025
Ọ̀jọ̀gbọ́n fásítì Unical tí wọ́n fẹ̀sùn ìyọnilẹ́nu fún ìbálópọ̀ kàn ní òun ò jẹ̀bi ẹ̀sùn náà
24 Èrèlè 2024
Ọmọ ọ̀dọ̀ jí N81.6m ọgá rẹ̀ lẹ́yìn ọjọ́ kẹta tó bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́, ẹ wo bí o ṣe fi owó pitú
18 Èrèlè 2024
'Ohun ìbànújẹ́ ló jẹ́ fún mi pé wọ́n dáná sun ìyá mi lójú mi láì rí nǹkankan ṣe si'
6 Agẹmo 2023
Ilé ẹjọ́ Supreme Court mú March 3 fún ìdájọ́ ẹjọ́ tí ipínlẹ̀ mẹ́wàá pe ìjọba àpapọ̀ lórí pàṣípààrọ̀ owó náírà tuntun
22 Èrèlè 2023
Ìpínlẹ̀ mẹ́wàá gbé Buhari lọ síwájú 'Supreme court' lẹ́ẹ̀kansi, láti wọ́gilé àṣẹ rẹ̀ lórí N1000 àti N500 tó gbẹ́sẹ̀lé
18 Èrèlè 2023
Ìjọba Cross River gba iṣẹ́ lọ́wọ́ adarí ilé ẹ̀kọ́ méjìlá lórí ẹ̀sùn rìbá
19 Sẹ́rẹ́ 2023
"Ọ̀pọ̀ èèyàn bo owó tí awakọ̀ ń fọ́n sílẹ̀ níbi Kánífà ló ṣokùnfà ikú ọ̀pọ̀ òǹwòran"
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Àìsàn onígbáméjì “Cholera” bẹ́ sílẹ̀, ogún ènìyàn ti bá a lọ
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ìyà gé orí ọmọ ara rẹ̀ tó jẹ́ ọmọ Oṣù mẹ́wàá, bí ọwọ́ ọlọpàá ṣe tẹ̀ẹ́ nìyí
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
EFCC gbẹ́sẹ̀lé dúkìá ọ̀gá olọgun tí iye rẹ̀ tó ₦10.9b
16 Èrèlè 2022
Ìpanu ''small chops'' ló mú kí sọ́jà da omi ìdọ̀tí lé mi lórí - Corper Fidelia
28 Owewe 2021
Àgùnbánirọ̀ Fidelia ti sọ irú ìdájọ́ tó ń fẹ́ fún sọ́jà tó da omi ìdọ̀tí lé e lórí
25 Owewe 2021
Àṣà ìdaranjẹ̀ ti di èèwọ̀ ní gbogbo ìpínlẹ̀ tó wà nílẹ̀ Yorùbá
21 Owewe 2021
Ìdí rèé tí mo fí kọ PDP sílẹ, lọ darapọ̀ mọ́ APC- Ben Ayade
20 Èbibi 2021
Akẹ́kọ̀ọ́ ọmọ ọdún mẹ́rìnlá mú ìbọn ìléwọ́ lọ ilé ìwé láti yìín lu olùkọ́ tó ní kó gé irun orí rẹ̀
18 Èrèlè 2021
Àwọn afurasí ṣá ìgbákejì kọmísọ́nà ọ̀gá ọlọ́pàá láàké dójú ikú
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹgbẹ́ akọ̀ròyìn NUJ ìpínlẹ Oyo bà àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tó lọ ìpàdé tí Femi Fani Kayode pè ní Ibadan wí
7 Owewe 2020
Ǹjẹ́ o mọ̀ pé irú àwọn ìnàkí yìí wà ní Nàíjíríà?
10 Agẹmo 2020
Kìí ṣe ààrùn Covid-19 ló pa adájọ́ àgba ìpínlẹ̀ Kogi-Kọmísọ́nà ìlera
28 Òkùdu 2020
8:49
Fídíò,
Kàyééfì BBC News Yorùbá gbé òtítọ́ òògun owó yẹ̀wò
, Duration 8,49
29 Èbibi 2020
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology