BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Ifowopamọ
NCC fẹ máa da owó padà fáwọn oníbàárà tí kò bá rí káàdí ìpé lẹ́yín ìṣẹ́jú àáyá ọgbọ̀n tí wọ́n yọ owó wọn
9 Sẹ́rẹ́ 2026
Ilé ìfowópamọ́ yóò máa bèèrè káàdì owó orí láti oṣù tó ń bọ̀, ìdí abájọ rèé
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Olubadan Ladoja kọminú lórí iléeṣẹ́ tó ń kógbáwọlé nílùú Ibadan, wo àwọn àwọn èèkàn tó gbé kalẹ̀ láti ṣàtúnṣe ọrọ̀ ajé rẹ̀
25 Ọ̀wàrà 2025
Òfin tuntun tí CBN gbé kalẹ̀ nípa àìrówó gbà lẹ́yìn tí o lo ẹ̀rọ ATM, àtàwọn ìlànà míràn tó kàn ọ́
24 Ọ̀wàrà 2025
Bánkì àpapọ̀ Nàìjíríà, CBN kéde ìlànà tuntun fáwọn olókòwò POS, wo àwọn ìlànà náà àti bó ṣe kàn ọ́
9 Ọ̀wàrà 2025
0:58
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,58
15 Sẹ́rẹ́ 2026
CBN pàṣẹ fún àwọn oní POS láti fi àdírẹ́sì àti àwòrán ibi tí wọ́n tí fẹ́ máa lò ó sílẹ̀
28 Ògún 2025
Wo iye tí bánkì yóò máa yọ lára káàdì ìpè rẹ báyìí, tí o bá lo USSD láti fowó ránṣẹ́ lórí fóònù
5 Òkùdu 2025
Ẹlẹ́rìí ní kò sí àkọsílẹ̀ $400,000 tóun gbé fún Emefiele, ó pè fún ìwádìí
28 Èbibi 2025
NDIC bẹ̀rẹ̀ sísan owó fún àwọn tó fowópamọ́ sí Heritage Bank to kógbáwọlé
28 Ìgbé 2025
Wo àwọn okoòwò sogúndogójì tó ti lulẹ̀ ní Naijiria láti ọ́dún mẹ́wàá sẹ́yìn
16 Ìgbé 2025
Olùdásílẹ̀ ilé ìfowópamọ́ Diamond, Pascal Dozie, jáde láyé
8 Ìgbé 2025
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
3 Ìgbé 2025
Àlàyé rèé lórí bí ATM yóò ṣe máà já àlékún owó tí oníbàárà bá gbà èyí tí CBN ṣẹ̀ṣẹ̀ gbé jáde
12 Èrèlè 2025
CBN kéde pé aráàlú kò ní lè gbà ju N100,000 lọ lójúmọ́ lórí POS
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ìdí táwọn oníṣòwò POS ṣe fi N50 kún owó tí wọ́n ń gbà lọ́wọ́ àwọn oníbàárà
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Njẹ́ báńkì rẹ̀ ń ṣe ṣége-ṣège bí? Wo ọ̀nà tí o lè gbà láì làágùn rárá
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Báǹkì àpapọ̀ Nàìjíríà, CBN sọ̀rọ̀ tuntun lórí awuyewuye gbèǹdéke fún owó àtijọ́ tó tún gbòde
25 Ọ̀wàrà 2024
‘Kò dìgbà tí àwọn ọ̀dọ́ Naijiria bá dé Europe, China tàbí America kií ọjọ́ ọ̀la wọn tóo dáa’
19 Ọ̀wàrà 2024
Báwo ni ìjọba àpapọ̀ yóò ṣe mọ ọmọ Nàíjíríà tí ìṣẹ̀ ń bá fínra julọ, èyí tó fẹ́ pín ogún mílíọ́nù ọmọ Naijiria fún?
16 Ọ̀wàrà 2024
Àwọn adigunjalè tó fọ́ bánkì l’Offa tí iléẹjọ́ dájọ́ ikú fún yóò pẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn - Agbẹjọ́rò
27 Owewe 2024
Àlàyé lórí ìdájọ́ ikú fáwọn ọ̀daràn márùn ún tó digunjalè ní bánkì nílùú Offa níbi tọ́pọ̀ ẹ̀mí ti ṣòfò
26 Owewe 2024
Kí ló dé tí CBN fi se àfikún èlé orí owóyàá sí 27.25%, bí NBS ṣe ní bíi 5m ọmọ Nàíjíríà ní kò níṣẹ́ lọ́wọ́?
25 Owewe 2024
Page
1
nínú
6
1
2
3
4
5
6
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology