BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Gabon
Kókó mẹ́fà nípa ìgbésí ayé Brice Oligui Nguema, ṣọ́jà adìtẹ̀gbàjọba tó di ààrẹ alágbádá nílẹ̀ Gabon
13 Ìgbé 2025
Ìdí tí olórí ọmo ogun tó dìtẹ̀ gbàjọba ṣe tẹ́wọ́gba ìjọba alágbádá ní Gabon
11 Ìgbé 2025
Ṣé lóòtọ́ ni CAF tún ní pé kí Kanga wá sọ ìdí tí Ìyá rẹ̀ fi kú lọ́dun 1986, tí wọ́n sì bí i lọ́dun 1990?
11 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn ìdìtẹ̀gbàjọba tó wáyé nílẹ̀ adúláwọ̀ ni 2023
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
A ti ṣetán láti yan àwọn aṣòfin – Ìjọba ológun orílẹ̀-ede Gabon
5 Ọ̀wàrà 2023
Wọ́n fi ẹ̀sùn ìjówókó lọ sókè òkun kan ìyàwó ààrẹ Ali Bongo Gabon táwọn ológun gbàjọba rẹ̀
30 Owewe 2023
Ìdìtẹ̀gbàjọba tó wáyé ní Gabon dùn mọ́ mi nínú- Fayose
3 Owewe 2023
‘’Ẹbí kan náà ni ọ̀gágun Nguema tó gbàjọba ní Gabon àti Ààrẹ Ali Bongo’’
3 Owewe 2023
Factcheck: Ìwádìí BBC fihàn pé lẹ́yìn ìdìtẹ̀gbàjọba ni wọ́n ya àwọn fídíò owó inú àpò tó ń jáde ní Gabon
1 Owewe 2023
Fídíò Ààrẹ Ali Bongo tó ń bẹ̀bẹ̀ fún ìrànlọ́wọ́ lẹ́yìn tí àwọn ológun gbàjọba lọ́wọ́ rẹ̀
1 Owewe 2023
Ta ni Ọ̀gágun Brice Oligui Nguema adári tí ológun Gabon gbé ìjọba fún báyìí?
1 Owewe 2023
Gabon coup: Mọ ohun tó n ṣẹlẹ̀ pẹ̀lú ìlànà ráńpẹ́ yìí
31 Ògún 2023
Gabon, akọ̀tun nínú ọ̀pọ̀ ìdìtẹ̀gbàjọba ní Áfíríkà
30 Ògún 2023
Ààrẹ Gabon, Ali Bongo tí wà ní àhámọ́ àwọn ológun
30 Ògún 2023
Wo àwọn orílẹ̀ èdè tí ààrẹ wọn ti lo kọjá ọgbọ̀n ọdún nípò
30 Ògún 2023
Àwọn olórí orílè-èdè ilẹ̀ Áfíríkà mẹ́fà tó rọ́pò òbí wọn gẹ́gẹ́ bí ààrẹ.
19 Èrèlè 2023
Olùkọ́ni ẹgbẹ́ agbábọ́ọ́lù U-17 ní Gabon di èrò àtìmọ́lé fún ẹ̀sùn fífipá bá àwọn agbábọ́ọ́lù ọ̀kùnrin sùn
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
3:42
Fídíò,
Yorùbá kò tako ìwà kí akọ máa fẹ́ akọ, ẹ fi ilẹ̀ Gabon ṣe àwòkọ́ṣe - Bisi Alimi
, Duration 3,42
1 Agẹmo 2020
Músò! Músò! Afurasí Alárun Coronavirus kejì ní Nàíjíríà tún rí ìwòsàn
13 Ẹrẹ̀nà 2020
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology