BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kaduna
Tani Nasir El-Rufai tí wọn mú sí akoto EFCC àti DSS báyìí?
17 Èrèlè 2026
Gbogbo àwọn olùjọ́sìn táwọn agbébọn jí gbé ní Kaduna gba ìtúsílẹ̀
5 Èrèlè 2026
0:56
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,56
24 Èrèlè 2026
Ohun tá a mọ̀ nípa ìkọlù àwọn agbébọn tó ṣekúpa ọ̀pọ̀ èèyàn ní Kaduna
18 Ọ̀wàrà 2025
Ìjọba dá ìrìnàjò ọkọ̀ ojú'rin láti Abuja sí Kaduna dúró lẹ́yìn ìjàmbá tó ṣẹlẹ̀
27 Ògún 2025
"Lóòótọ́ ni mò ń mófo nínú tẹ́tẹ́ bọ́ọ̀lù tí mò ń ta, àmọ́, mi ò lè fi í sílẹ̀"
24 Ògún 2025
Ìyàwó ilé dèrò àhámọ́ ọlọ́pàá lórí ẹ̀sùn pé ó rọ ọmọ orogún rẹ̀ ní "acid" pa, ìwádìí bẹ̀rẹ̀
24 Èbibi 2025
Lẹ́yìn ọdún mẹta, erò ọkọ̀ ojú irin pàdé ẹni to jì i gbe ní mọ́ṣáláṣí
2 Èbibi 2025
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ṣàwárí ilé ọmọ aláìníyàá tí wọ́n ti ń ta ọmọdé ní ìlú Abuja
13 Ìgbé 2025
3:39
Fídíò,
Ìdílé kan rèé tó fi iṣẹ́ sàárè gbígbẹ́ ṣe iṣẹ́ ìrandíran láì gba kọ́bọ̀
, Duration 3,39
30 Sẹ́rẹ́ 2025
'Ó tẹ́mi lọ́rùn láti di àgbẹ̀ ju kí n padà sílé ẹ̀kọ́ lọ'
24 Sẹ́rẹ́ 2025
'Níse ni ẹ̀yà ara èèyàn fọ́n káàkiri, àpò lá fi kó wọn jọ fún ìsìnkú àpapọ̀'
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Àwọn mọ̀lẹ́bí ọkùnri tí ọlọ́pàá ṣekúpa lásìkò ìwọ́de ìlú le bèrè ìdájọ́ òdodo
10 Ògún 2024
Iléẹjọ́ ní kí ìjọba Ìpínlẹ̀ Kano san N10m fún títẹ ẹ̀tọ́ Bayero mọ́lẹ̀
15 Òkùdu 2024
Ọmọọba Harry, Meghan gúnlẹ̀ sí Nàìjíríà
10 Èbibi 2024
Ìjọba Kaduna yóò kó ilé ẹ̀kọ́ 359 pọ̀ sójú kan náà látàrí ìjínigbé lemọ́lemọ́
9 Èbibi 2024
A ti mú Ibrahim Abdullahi tó wà nídi ìkọlù sí èrò inú reluwé Kaduna sí Abuja- Ọlọ́pàá
3 Èbibi 2024
Ìjọba Kaduna fa àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Kuriga lé àwọn òbí wọn lọ́wọ́
29 Ẹrẹ̀nà 2024
Oṣù Kẹ́ta oṣù mánigbàgbé tí ìṣẹ̀lẹ̀ ìjínigbé pọ̀jù ní Nàìjíríà
21 Ẹrẹ̀nà 2024
Àwọn jàndùkú agbébọn tún ti jí ọ̀pọ̀ èèyàn gbé lọ ní Kaduna
18 Ẹrẹ̀nà 2024
Àwọn agbébọn tún ya wọ ilé ẹ̀kọ́ míì, jí akẹ́kọ̀ọ́ 15 gbé lọ ní Sokoto
9 Ẹrẹ̀nà 2024
'Báyìí ni orí ṣe kómiyọ lọ́wọ́ àwọn ajínigbé tó jí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ gbé ní Kaduna'
8 Ẹrẹ̀nà 2024
Ààrùn Ibà Lassa bẹ́ sílẹ̀ ní Kaduna, ó mú ẹ̀mí èèyàn mẹ́rin lọ
23 Èrèlè 2024
Àwọn agbébọn ṣọsẹ́, wọ́n gbẹ̀san ìkọlù sáwọn Ọlọ́pàá
18 Èrèlè 2024
Page
1
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology