BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Akwa Ibom
Comfort Emmanson gba ìtúsílẹ̀ lọ́gbà ẹ̀wọ̀n
13 Ògún 2025
Ǹjẹ́ o mọ̀ pé ìlú kan wà ní Naijiria, níbi tí wọ́n ti ń ju ọmọ sígbó nítorí pé 'àjẹ́ ni wọ́n'?
10 Ọ̀wàrà 2024
Gómìnà Eno ṣàlàyé ìdí tó fi yan ọmọbìnrin rẹ̀ sípò aya gómìnà ìpínlẹ̀ Akwa Ibom
6 Ọ̀wàrà 2024
Ìyàwó gómìnà ìpínlẹ̀ Akwa Ibom Patience Eno jáde láyé
27 Owewe 2024
Ìjọba yóò bẹ̀rẹ̀ sí ní wó àwọn ilé tó wà lójú ọ̀nà mọ́rosẹ̀ Eko sí Calabar tí iṣẹ́ ń lọ lórí rẹ̀
26 Ìgbé 2024
Ọlọ́pàá mú obìnrin tó jí ara rẹ̀ gbé tó ń bèèrè mílíọ̀nù mẹ́rin náírà
23 Ẹrẹ̀nà 2024
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ obìnrin tó jí ara rẹ̀ gbé, bèrè ₦4m owó ìtúsílẹ̀
16 Ẹrẹ̀nà 2024
Mo fọwọ́ mi gbé ọmọọmọ mi sin nítorí àìṣedédé ètò ìlera Nàìjíríà – Akpabio, ààrẹ ilé aṣòfin Nàìjíríà
5 Ògún 2023
Fijilańté yarí, kọlu ibùba ajínigbé tó jí èèyàn méjìlá, òkú sùn
13 Ìgbé 2023
Tope Oladiji ní Ondo ti dèrò ilẹ̀ẹjọ lẹ́yìn tó ń dúnkookò láti ṣekúpa Bàbà rẹ pẹ̀lú àdá
6 Bélú 2022
Ẹ má ṣe àṣìṣe láti dìbò yan àwọn apààyàn lọ́dún 2023 – Jonathan
26 Owewe 2022
Ọkọ mi ń fi oorun dùn mí ni mo ṣe ní kí wọ́n jigbé – afurasí
3 Owewe 2022
Àwọn gómìnà PDP parí ìpàdé, wọ́n ní Buhari ti dojú ọrọ̀ ajé Nàìjíríà rú
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Àṣà ìdaranjẹ̀ ti di èèwọ̀ ní gbogbo ìpínlẹ̀ tó wà nílẹ̀ Yorùbá
21 Owewe 2021
Wo ìdájọ́ tí ilé ẹjọ́ fún àgbà nọ́ọ̀sì tó ta ọmọ ọdún mẹ́fà ní N200,000
26 Ògún 2021
Ọmọ ọdún 21 gba ìdájọ́ ikú nítorí ó jalè ni sọ́ọ̀bù oògùn
10 Ògún 2021
Nkan n bẹ! Páṣítọ̀ lu ìyàwó rẹ̀ pa torí pé ó ń yan àlè
17 Òkùdu 2021
Àwọn ọlọ́pàá fojú afurasí to ṣekúpa Iniubong Umoren hàn bí ó ti wọ káà ilẹ̀ lọ
14 Èbibi 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Akwa Ibom fárígá lórí ikú Iniobong Umoren
3 Èbibi 2021
Ọ̀pọ̀ Sunday Igboho, Nnamdi Kanu ní yóò díde torí ìpànìyàn ojoojúmọ́
2 Ìgbé 2021
Mí ò gba àbẹ́tẹ́lẹ̀ rí ní ọgbọ̀n ọdún ti mo fi ṣíṣẹ́ ọlọ́pàá- CSP Francis Osagie
3 Sẹ́rẹ́ 2021
"Àwọn akẹ́kọ̀ọ́ àgbà fipá bá ọmọkùnrin mi lòpọ̀ níléèwé Deeper Life, mò ń fẹ́ ìdájọ́"
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Mílíọ́nù mẹ́wàá Náírà ni ilé ẹjọ́ ni kí Kábíyèsí san gẹ́gẹ́ bí owó ìtaran ilẹ̀ tí ó gbà lọ́nà àìtọ́
23 Bélú 2020
Ọwọ́ sìkún ọlọ́pàá tẹ afurasí lórí ẹ̀sùn ìpaǹìyàn ni Port Harcourt
20 Owewe 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology