BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọgba Ewọn
Ìfẹ́ lọ́gbà ẹ̀wọ̀n: Mo bímọ fún ọkùnrin tòun àti ọmọ mi ọkùnrin jọ wà lẹ́wọ̀n
31 Ọ̀wàrà 2025
Ìdí rèé tí Maryam Sanda, obìnrin tó gún ọkọ rẹ̀ ní ọbẹ̀ pa, ṣe gba àforíjìn ààrẹ lẹ́yìn ọdún mẹ́fà àti ààbọ̀ lọ́gbà ẹ̀wọ̀n
12 Ọ̀wàrà 2025
Wo bí ẹlẹ́wọ̀n 16 ṣe ṣá kúrò lọ́gbà ẹ̀wọ̀n ní Nasarawa,
13 Ògún 2025
Ṣé lóòótọ́ ni Baba Ijesha ti gba ìtúsílẹ̀ kúrò lọ́gbà ẹ̀wọ̀n?
25 Òkùdu 2025
Kí ló ṣokùnfà bí ẹlẹ́wọ̀n méje ṣe sá lọ lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Osun lẹ́yìn àrọ̀ọ̀dá òjò?
21 Èbibi 2025
Ọmọdékùnrin tó dúró síwájú ọkọ̀ Peter Obi lásìkò ìpolongo ìbò 2023 gba ìtúsílẹ̀ lẹ́yìn oṣù mẹ́ta lọ́gbà ẹ̀wọ̀n
18 Ìgbé 2025
N kò jẹ̀bi kíkun Afsot Yetunde wẹ́lẹ́wẹ́lẹ́ àti ẹ̀sùn mẹ́rin míràn tí ẹ fi kàn wá - Abdulrahman àtàwọn afurasí míì sọ̀ fún iléẹjọ́
15 Ìgbé 2025
0:58
Orin,
Kò ṣeé má gbọ̀ọ́
, Duration 0,58
13 Ẹrẹ̀nà 2025
Njẹ́ o mọ̀ pé ìjọba kìí pa àwọn tílé ẹjọ́ bá dájọ́ ikú fún ní Naijiria? Ìdí rèé
13 Ẹrẹ̀nà 2025
Oriyomi Hamzat padà sọ́gbà ẹ̀wọ̀n Agodi pẹ̀lú ọ̀pọ̀ ẹ̀bún lẹ́yìn ọ̀sẹ̀ méjí tó kúrò níbẹ̀
29 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn nǹkan tó lè mú kí ẹlẹ́wọ̀n tó ti gbòmìnira dèrò ẹ̀wọ̀n padà
22 Sẹ́rẹ́ 2025
Bobrisky tún lulẹ̀ níwájú àjọ EFCC tó rán an lẹ́wọ̀n oṣù mẹ́fà
30 Bélú 2024
Bàbá kan tó bá ọmọ rẹ̀ kọ ìdánwò JAMB, rí ẹ̀wọ̀n he
4 Bélú 2024
A kò rí ẹ̀rí kankan pé Bobrisky sun ibòmíì yàtọ̀ sí ọgbà ẹ̀wọ̀n lẹ́yìn ìdájọ́ rẹ̀ – Ìjọba àpapọ̀
21 Ọ̀wàrà 2024
Mọ̀ nípa Ogunnaike, afurasí apànìyàn tó ní kí iléejọ́ fún òun l'óúnjẹ kí wọ́n tó pa òun
8 Ọ̀wàrà 2024
Ẹlẹ́wọ̀n 281 sálọ kúrò lọ́gbà ẹ̀wọ̀n ìlú Maiduguri
15 Owewe 2024
8:23
Fídíò,
Mo lọ ọgbà ẹ̀wọ̀n Kuje torí mo fi ewì bú ìjọba, láti ìgbà náà, ń kò da aṣọ bojú mọ́ - Ologundudu
, Duration 8,23
3 Owewe 2024
Ààrùn kọ́lẹ́rà ti rá pálá wọ ọgbà ẹ̀wọ̀n Kiríkirì - NCDC
1 Agẹmo 2024
Wo àwọn olóṣèlú mẹ́ta tó díje dupò ààrẹ Amẹ́ríká láti inú ọgbà ẹ̀wọ̀n
26 Òkùdu 2024
Afurasí kú sí àhámọ́ ọgbà ẹ̀wọ̀n ní Ilorin, àwọn agbófinró ṣàlàyé ohun tó ṣekúpa á
11 Èbibi 2024
Adájọ́ àgbà ìpínlẹ̀ Ogun dá ẹlẹ́wọ̀n mẹ́ta sílẹ̀, ó ní kí wọ́n má d'ẹ́ṣẹ̀ mọ́
4 Èbibi 2024
Ọwọ́ ti tẹ mẹ́tàlá nínú àwọn ẹlẹ́wọ̀n tó sá lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Suleja - Mínísítà
25 Ìgbé 2024
Bí ìgbẹ́jọ́ kòtẹ́milọ́rùn tí Baba Ijesha pè lórí ẹ̀wọ̀n tó ń ṣe, ṣe lọ rèé
24 Ìgbé 2024
Ọkunrin kan gún olùṣọ́ ọgbà ẹ̀wọ̀n lọ́bẹ ní Kwara, ó tún yìnbọn mọ́ aráàlú kan
9 Ẹrẹ̀nà 2024
Page
1
nínú
4
1
2
3
4
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology