BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ajọ isọkan orilẹede n'ilẹ adulawo
Ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa bí China ṣe fẹ́ fagilé owó orí tàríìfù lórí ọjà tó ń wọlé láti Africa
12 Òkùdu 2025
Aláwàdà di Igbákejì ààrẹ ní Malawi
22 Òkùdu 2024
A ṣetán láti ran ECOWAS lọ́wọ́ láti yanjú aáwọ̀ àwọn ọmọ ẹgbẹ́ rẹ̀ – AU
1 Èrèlè 2024
Àwọn ọmọẹ̀yìn àwọn olóṣèlú alátakò ń kojú àwọn ọlọ́pàá lẹ́yìn ìbò ààrẹ lórílẹ̀èdè DRC
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Wọ́n fi ọwọ́ òsì júwe ilé f’ọ́mọ-ogun méjì Uganda torí wọ́n fẹsẹ̀ fẹ l’ásìkò ìkọlù
13 Bélú 2023
Wo kókó ọ̀rọ̀ tí Tinubu sọ níbi àpérò àjọ ìṣọ̀kan àgbáyé
22 Owewe 2023
Àjọ Africa Union fòfin de Niger lórí ẹ̀sùn ìdìtẹ̀gbàjọba
22 Ògún 2023
Sanusi gba Tinubu nímọ̀ràn lẹ́yìn àbẹ̀wò rẹ̀ sí ológun Niger
7 Ògún 2023
Bàlúù ogun ju àdó olóró pa èèyàn 17 ní Khartoum, olú ìlú Sudan
17 Òkùdu 2023
Orin,
Ìṣẹ́jú kan BBC
3 Bélú 2022
Ìrọ́ ìbọn ń dún lákọ láti gba ìjọba padà lọ́wọ́ ológun tó gbàjọba Burkina Faso
1 Ọ̀wàrà 2022
Sunday Igboho lulẹ̀ nílé ẹjọ́, adájọ́ sọ̀kò ọ̀rọ̀ sí ajìjàgbara
30 Ògún 2022
Ààrẹ Macky Sall lọ sí Russia àti Ukraine láti lọ parí ìjà: Kíni àbẹ̀wò rẹ̀ lè ṣé?
2 Òkùdu 2022
Wo orílẹ̀èdè míì l‘Áfíríkà tí ìfipá gbàjọba tún ti ń rúgbó bọ̀
10 Èrèlè 2022
Níbo ní àwọn èèyàn tí ń jẹ tata yìí nítorí ìyàn tó mú?
27 Ògún 2021
'Nàiìjíríà ti pèsè ''Private jet'' tí yóò gbé Igboho padà sílé láti Cotonou sílẹ̀ kí ìgbẹ́jọ́ rẹ̀ tó bẹ̀rẹ̀'
29 Agẹmo 2021
Gani Adams kọ lẹ́tà sí àjọ UN, AU, US lórí ààbò tó mẹ́hẹ àti ìpànìyàn darandaran
16 Òkùdu 2021
United African Republic- Kíni àwọn nǹkan tó wà nínú àyípadà orúkọ Nàìjíríà
4 Òkùdu 2021
Àjọ ECOWAS yan Aàrẹ Ghana, Nana Akufo-Addo gẹgẹ bíi aàrẹ tuntun
7 Owewe 2020
Ṣọ́ọ̀ṣì tí wọ́n ti ń fi ọtí àmupara bá Ọlọ́run sọ̀rọ̀ ní kí ìjọba dẹwọ́ọ òfin títà ọtí lásìkò Covid-19
5 Ògún 2020
Mà á gbẹ̀san bàálù àjọ UN tó já ní Borno - Buhari yarí
6 Agẹmo 2020
Òtítọ́ ọ̀rọ̀ rè é lórí ilẹ̀ tó fa awuyewuye láàrin Ghana àti Nàìjíríà
26 Òkùdu 2020
Orílẹ̀èdè 11 ni kò tí ì ní àrùn Coronavirus ní ilẹ̀ Afrika
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Àǹkóò àrùn coronavirus dé orílẹ̀èdè Togo
7 Ẹrẹ̀nà 2020
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology