BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn Ẹlẹsin Musulumi Shia
Ìdásílẹ̀ ìgbìmọ̀ Sharia lè da àlàáfíà ilẹ̀ Yorùbá rú, àtúntò ìjọba lọ̀nà àbáyọ - Gani Adams
18 Ìgbé 2025
Ilé ẹjọ́ Sharia gbọdọ̀ wọ ìpínlẹ̀ Oyo àti Ekiti, òfin Naijiria faramọ́ kóòtù Sharia – Sultan Sokoto
30 Sẹ́rẹ́ 2025
Agbébọn kọlu ọkọ̀ akérò ní Pakistan, èèyàn 41 jáde láyé, 16 míì farapa
22 Bélú 2024
Ọlọ́pàá Sharia gbé àwọn ṣọ́ọ̀bù táwọn olólùfẹ́ eré bọ́ọ̀lù ti ń ta tẹ́tẹ́ tìpa
3 Ọ̀wàrà 2024
Hijrah: Kí ni pàtàkì ọdún tuntun yìí fún àwọn mùsùlùmí
8 Agẹmo 2024
Ìbúgbàmù àdó olóró ṣekúpa èèyàn àádọ́ta níbi ayẹyẹ àjọ̀dún ọjọ́ ìbí ànọ́bì
29 Owewe 2023
9:58
Fídíò,
Ẹgbẹ́ wa ló gbé Tani Ọlọhun' ṣùgbọ́n ìjọba ló gbé e wá sí Ilorin, Ẹgbẹ́ tó ń bá Tani Ọlọhun ṣẹjọ́ ní Ilorin ṣàlàyé
, Duration 9,58
23 Ògún 2023
Wo ìgbé ayé àwọn obìnrin ní Iran kí ìjìjàgbara Islam tó dé
2 Ọ̀wàrà 2022
Rògbòdìyàn Iraq fẹjú si, àdó olóró àti ìbọn ń dún lákọlákọ
30 Ògún 2022
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́ tó jẹ́ Musulumi láṣẹ láti máa wọ Hijab nílé ẹ́kọ́ ní ìpínlẹ̀ Eko - Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ
17 Òkùdu 2022
Wo iye tó o san to bá fẹ́ lọ sí Hajj ọdún yìí
21 Ìgbé 2022
Ológun ní kí aya mi bọ́ aṣọ kúrò lára, pa ọmọ mi mẹ́rin àtàwọn alátìlẹyìn mi - El Zakzaky
19 Ẹrẹ̀nà 2022
Àgbáríjọpọ̀ èèyàn sẹkúpa ọkùnrin kan lórí ẹ̀sùn pé ó dáná sun Kurani
14 Èrèlè 2022
Naijiria yóò dàrú tí ìjọba àpapọ̀ bá le kéde àwọn jàndùkú gẹ́gẹ́ bíi agbésùmọ̀mí - Sheikh Gumi
26 Ọ̀wàrà 2021
"Á fimú Odunlade Adekola dánrin tó bá kọ̀ láti ṣe àtúnṣe lórí títàbùkù ẹ̀sìn Islam nínú fíìmù rẹ̀"
15 Ọ̀wàrà 2021
Àwọn ọmọ Nàìjíría fẹ́ òfin Islam ju ìjọba awarawa lọ - El-Zakzaky
2 Ọ̀wàrà 2021
Ìmáàmú àgbà kan ní Abuja ti fi ìbínú sọ̀rọ̀ sí Buhari torí ìkọlù agbébọn
31 Ògún 2021
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa Taliban àti bí wọ́n ṣe gbàjọba ní Afganistan
16 Ògún 2021
Kí ni àwọn ẹ̀sun tuntun tí ìjọba ìpínlẹ̀ Kaduna tún gbé dìde tako Ibrahim El-zakzaky?
31 Agẹmo 2021
Ó ṣeéṣe ká pe ìjọba lẹ́jọ́ lórí ọ̀rọ̀ el-Zakzaky ṣùgbọ́n… - Islamic Movemnent of Nigeria
29 Agẹmo 2021
Wo àwòdamiẹnu àwòrán Mọ́ṣáláṣí Ànọ́bì ní Medina!
23 Ìgbé 2021
Pásítọ̀ ń sanwó wáàsí mi lórí rédíò, ó fi ń ṣe ìwàásù ní ṣọ́ọ̀ṣì - Akeugbagold
25 Èbibi 2020
Ṣọ́ọ́ṣì kan sí ìlẹ̀kùn rẹ̀ fún àwọn mùsùlùmí láti kírun Jímọ̀ ní Germany
23 Èbibi 2020
Wo bí wọ́n ṣe ṣe ọjọ́ ìbí Anabi ní Abuja ati ní Ghana
11 Bélú 2019
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology