BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹrọ Asọrọmagbesi
Mi ò lérò pé mo lè kọ́lé mọ́ láyé lẹ́yìn tí mo ti pé ọdún 70, kí n tó jẹ ilé tó rẹwà níbi àjọ̀dún iléeṣẹ́ redio Ayefele - Màmá Aminat
18 Bélú 2025
Oriyomi Hamzat tọrọ àforíjì lọ́wọ́ Naira Marley lórí ìgbésẹ̀ rẹ̀ nípa ikú Mohbad
20 Ògún 2025
Makinde ṣàbẹ̀wò sí Fresh FM iléeṣẹ́ rédíò Ayefele tó jóná, ó ṣèlérí ìrànwọ́
17 Ògún 2025
Oriyomi Hamzat kọ́ ilé tuntun fún gbajúmọ̀ òṣèré, Iya Niwe n'Ibadan, ló bá bú sẹ́kún
19 Èrèlè 2025
Oriyomi Hamzat padà sọ́gbà ẹ̀wọ̀n Agodi pẹ̀lú ọ̀pọ̀ ẹ̀bún lẹ́yìn ọ̀sẹ̀ méjí tó kúrò níbẹ̀
29 Sẹ́rẹ́ 2025
6:31
Fídíò,
Wọ́n ní kí n wá ṣètò Kola Olawuyi láì dárúkọ́ mi, ọjọ́ kejì ní wọ́n kéde pé ó ti kú - Yemi Odunodu
, Duration 6,31
25 Ọ̀wàrà 2023
4:57
Fídíò,
'Kasnaty Sugar' tí sọ́ bí òun ṣe bẹ̀rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ''Conductor'' kí òun tó da ìlúmọ̀ọ́ká lórí rédíò
, Duration 4,57
1 Agẹmo 2023
NBC kò láṣẹ lábẹ́ òfin láti ní kí àwọn iléeṣẹ́ ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ máa san owó ìtanràn – Ilé ẹjọ́
11 Èbibi 2023
'Wòlí ní Gbenga Adeboye jẹ nígbà ayé rẹ'
30 Ìgbé 2023
Ohun tí amọ̀ nípa ikú Baba Bintin, òṣìṣẹ́ rédíò tó ṣubú lulẹ̀ lásìkò tó ń lọ ibi iṣẹ́ ní Ibadan nìyí
11 Ẹrẹ̀nà 2023
3:10
Fídíò,
À ń pa ìsòro wa mọ́ra ni o láti mú inú aráàlú dùn, ojú ń rí tó - Àwọn òṣìṣẹ́ rédíò
, Duration 3,10
13 Èrèlè 2023
NBC fọnmú lórí ìdásílẹ̀ Rédíò ìjàǹgbara fún ìpolongo Yoruba Nation
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
5:36
Fídíò,
Mọ̀ síi nípa 'Regular Callers on Radio Association' àti bí ẹgbẹ́ náà ṣe bẹ̀rẹ̀
, Duration 5,36
18 Bélú 2022
Adigunjalè kọlu iléeṣẹ́ Rédíò Yinka Ayefele ní Ibadan
10 Ìgbé 2022
Ọ̀pọ̀ olólùfẹ́ Iya Jogbo banújẹ́ lórí ìròyìn ikú rẹ̀
25 Agẹmo 2020
Gbajúgbajà sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ orí rédíò Dan Foster ti dágbére fáyé
17 Òkùdu 2020
"Iṣẹ́ ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ lórí rédíò máa ń mú ẹ̀wà àti àpọ́nlé ba ni àmọ́ kò lówó lórí"
13 Èrèlè 2020
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology