Igangan Attacks: Àkójọpọ̀ àbọ̀ BBC Yorùbá rèé nípa ìṣẹ̀lẹ̀ òfò ẹ̀mí àti dúkìá tó wáyé
Àkójọpọ̀ àbọ̀ BBC Yorùbá rèé nípa ìṣẹ̀lẹ̀ òfò ẹ̀mí àti dúkìá tó wáyé.
Àwọn iròyin tì ẹ leè ní ìfẹ̀ síí:
- Gbogbo ọ̀daràn ta lé ní Igangan, Eruwa àti Igboora ní wọn wà, kò sí ìfẹ́ ní Ibarapa - Sunday Igboho
- Àwọn ọ̀dọ́ Igangan fárígá pé Seyi Makinde kò dúró gbọ́ èrò àwọn lásìkò àbẹ̀wò rẹ̀
- Ọ̀gbìn igbó kìí ṣe irúgbìn èṣù, ẹ pa èrò àtijọ́ tì, oríṣun ọrọ̀ ajé ni - Akeredolu
- Kò sí oúnjẹ fún gúúṣù Nàíjíríà mọ́ títí ìparí June àyàfi... Ẹgbẹ́ oníṣòwò oúnjẹ l‘Ariwa dúnkookò
- Èèmọ̀ dé! Àwọn ọkọ sálọ, agbébọn jí ọgọ́ta ìyàwó, ọmọ àtàwọn baálẹ̀ abúlé
- Wo ìlànà tuntun tó tẹ̀lé láti gba ‘Passport’ ní Nàíjíríà
- Èmi ní mo lẹ́bi ikọlù tó wáyé ní Igangan, irú rẹ̀ kò ní wáyé mọ́ - Seyi Makinde
- Sunday Igboho ṣàbẹ̀wò sí Igangan lẹ́yìn ìkọlù, àmọ́...
- Ọdẹ Asọ̀lúdẹ̀rọ́ àti OPC mórílé Igangan láti fòpin sí ìpànìyàn




