BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Naijiria
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
10 Agẹmo 2026
Ìjọba Nàíjíríà ṣe àfikún lórí owó oṣù àwọn ọmọ ogun láti 49,000 sí 100,000 náírà
10 Agẹmo 2026
Nkò wẹ̀, nkò jẹun fún ọjọ́ mẹ́rin láhàámọ́ ọlọ́pàá - Peller, gbajúmọ̀ orí ayélujára
10 Agẹmo 2026
Ìjìyà tó bá tọ́ sí agbésùnmọ̀mí la máa fún ṣọ́jà tó bá ń dúró de àṣẹ kó tó pa wọ́n- Mínísítà ètò ààbò
10 Agẹmo 2026
Àjọ EFCC wọ́ olórí ẹgbẹ́ Miyetti Allah lọ sílé-ẹjọ́ lórí ẹ̀sun jìbìtì $2.3m
10 Agẹmo 2026
Aṣojú ìjọba Nàìjíríà nílẹ̀ Olómìnira Benin gba àlejò ọkùnrin tó gun ọ̀kadà láti London wá sí Nàìjíríà
9 Agẹmo 2026
Agbèsùnmọ̀mí pa ṣọ́já, dàná sun àgọ́ ọlọ́pàá, iléèwòsàn àti yàrá ìkàwé
9 Agẹmo 2026
Báwo ni owó PFIPC ṣe wọ́ àbá ìsúná tó bá jẹ́ ìjọba kò mọ nípa àjọ náà lóòótọ́, èmi kọ́ ni mo ṣé e, mo wà ní àhámọ́ ọlọ́pàá lásìkò náà - Adeyemi sọ nínú fídíò tuntun
9 Agẹmo 2026
Wo ìdí tí ICPC fi mú dókítà tó ń tọ́jú El-Rufai àti bí aya rẹ̀ ṣe ń rọ Tinubu pé kó rántí àjọṣepọ̀
8 Agẹmo 2026
"Abuja ni ọmọ mi ní òun ti ń ṣiṣẹ́, kìí ṣe oníjọ̀ngbọ̀n, àhésọ̀ ọ̀rọ̀ nípa rẹ̀ kò yé mi tí ọlọ́pàá ṣe ba irin ara ògiri àti ìlẹ̀kùn ilé jẹ́ láti fi tipá wọlé"
8 Agẹmo 2026
Ọmọ Naijiria méjì kú sọ́wọ́ ọlọ́pàá àti lásìkò ìkọlù ní South Africa, ìjọba àpapọ̀ fọnmú, bẹ̀rẹ̀ ìwádìí
8 Agẹmo 2026
Awuyewuye bẹ̀rẹ̀ lẹ́yìn tí àdó olóró pa ọmọ Nàíjíríà tó n kẹ́kọ̀ọ́ ìmọ̀ ìṣègùn òyìnbó ní Ukraine
7 Agẹmo 2026
Ọmọ ọdún méjìlélógún ṣàlàyé bó ṣe jí ara rẹ̀ gbé, tó sì ń bèèrè N25m owó ìtúsílẹ̀ lọ́wọ́ àwọn ẹbí rẹ̀
6 Agẹmo 2026
IMF fẹ̀sùn kan ìjọba àpapọ̀ pé ó ná ₦N8.83trn tí kò ní àkọsílẹ̀, ìjọba ṣẹ́, Peter Obi àti Atiku ní kí Tinubu fi ipò sílẹ̀
6 Agẹmo 2026
Ìjọba àpapọ̀ kéde ìpínlẹ̀ 26 tí òjò àrọ̀rọ̀dá yóò ti wáyé fún ọ̀sẹ̀ méjìlá èyí tí yóò fa ẹ̀kún omi
6 Agẹmo 2026
Ìjọba bu ẹnu àtẹ́ lu pípa àwọn ọmọ Nàìjíríà méjì ní South Africa bí ìjọba South Africa ṣe kéde ṣíṣe àtìlẹyìn fáwọn tí okoòwò wọn bá ìwọ́de lọ
5 Agẹmo 2026
Ọ̀gá ọlọ́pàá Nàìjíríà ṣàbẹ̀wò sí Gómìnà Adeleke, ó ní kò sí jàǹdùkú olóṣèlú tí yóò fi ara ire lọ
4 Agẹmo 2026
3:30
Fídíò,
Níbo layé kọjú sí?: Ìdí táwọn gbajúmọ̀ kìí ṣe ń ṣèrànwọ́ fáwọn èèyàn àti ohun tójú 'singlemother' ń rí láwùjọ̀
, Duration 3,30
4 Agẹmo 2026
Mọ̀lẹ́bí Kola Oyewo kéde bí ètò ìsìnkú rẹ̀ yóò ṣe wáyé
4 Agẹmo 2026
VDM fẹ̀sùn kan Makinde pé ó san owó ìtúsílẹ̀ fun àwọn tó jí olùkọ́ àti akẹ́kọ̀ọ́ gbé ní Oriire, wo ohun tí ìjọba sọ nípa rẹ̀
4 Agẹmo 2026
Ìjọba Kwara pé Bukola Saraki lẹ́jọ́, wọ́n ló ní Gómìnà Abdulraman kò kàwé délé ẹ̀kọ́ girama
4 Agẹmo 2026
Amẹ́ríkà kó àwọn ọmọ ogun rẹ̀ kúrò ní Nàíjíríà, ohun tó fàá rèé
3 Agẹmo 2026
Wo ohun tí yóò ṣẹlẹ̀ sí owó ò rẹ tí CBN bá gbẹ́sẹ̀lé ilé ìfowópamọ́ tí ò ń lò, pẹ̀lú bí o ṣe lè rí owó rẹ̀ gbà padà
3 Agẹmo 2026
'Àwọn dókítà yọ kíndìnrín mi lásìkò iṣẹ́ abẹ ìbímọ'
3 Agẹmo 2026
Page
1
nínú
40
1
2
3
4
5
6
7
40
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology