BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Màidúgùri
Kí ni kókó ohun tí àwọn ọmọ ẹgbẹ́ Boko Haram àti ISWAP ń jà fún tí igba èèyàn ṣe tẹ́rí gbaṣọ́?
11 Bélú 2025
Èèyàn mẹ́jọ kú, ọ̀pọ̀ farapa, bí ọkọ̀ wọn ṣe kọlù àdó olóró ní òpópónà márosẹ̀
13 Ìgbé 2025
Wo àwọn nǹkan márùn-ún tó lè bẹ́yìn yọ látàrí ìṣẹ̀lẹ̀ omíyalé Maiduguri
14 Owewe 2024
Ọgbẹ́ ọkàn mú áwọn òbí akẹ́kọ̀ọ́ Chibok torí bí wọn ṣe fẹ́ ajínigbé pẹ̀lú àtìlẹyìn ìjọba
2 Ìgbé 2024
Eͅ sͅóͅra fún ìrìn aléͅ, eͅ yé sáré àsápajúdé - FRSC gba àwoͅn awakòͅ ní ìmòͅràn
23 Bélú 2022
Èèmọ̀! Ọmọ kíláàsì àgbà fi bíléèdì gé gògòńgò ọmọ kíláàsì wẹ́wẹ́, àlàyé rèé
21 Sẹ́rẹ́ 2022
Iléeṣẹ́ ọmọ ogun Naijiria tu ẹgbẹ̀rún kan afurasí Boko Haram sílẹ̀ ní àhámọ́
16 Agẹmo 2021
Lẹ́yìn ọdún kan tí àwọn ènìyàn ìpínlẹ̀ Borno hó lé lórí, Ààrẹ Buhari ṣe àbẹ̀wò sí Borno
17 Òkùdu 2021
Àwọn àgbàgbà òkè ọya ń fẹ́ kí Ààrẹ Buhari kọ̀wé fipò sílẹ̀
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹ̀yin ọmọ ogun, ẹ lọ dojú ìjà kọ àwọn ọmọ ẹgbẹ́ Boko Haram títí ti ẹ ó fi rẹ́yìn wọn - Buhari
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wo bí ìgbéyàwó ọmọ bàbá olówó, Adama Indimi àti Prince Malik Ado ọmọ Ọba Ohinoyi ilẹ̀ Ebira ṣe lárinrin tó
10 Ògún 2020
Àwọn ọmọ Nàìjíríà ò wo ojú ààrẹ Buhari rárá, wọ́n da ẹnu bo ìdáhùn rẹ̀ sí ìkọlù Boko Haram
11 Èrèlè 2020
Ojú ayé lásán ni Buhari ń ṣe, kò ní ifẹ́ ọmọ Nàìjíríà lọ́kàn - Fani-Kayode
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Emir Borno lé àwọn aṣẹ́wó léré, ó ní kò sáyè fún wọn nípìnlẹ̀ òun
11 Bélú 2019
Ọmọ ogun Nàìjíríà mẹ́wàá dèrò ọ̀run lẹ́yìn ìkọlù ẹgbẹ́ Boko Haram
8 Bélú 2019
Ìdí tí Bàbá Leah Sharibu fi yarí pé ọmọ òun kò kú
26 Agẹmo 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology