BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹka epo ati afẹfẹ gaasi
Àlàyé rèé lórí ìdí tí ààrẹ Trump àti Pope Leo XIV ṣe ń tahùn síra wọn
wákàtí 4 sẹ́yìn
Àwọn ọmọ Iran kọminú lórí bóyá ogun Amẹ́ríkà lè tẹ̀síwájú tàbí bẹ́ẹ̀ kọ́ lẹ́yìn tí ìpàdé àláfíà forí ṣánpọ́n
14 Ìgbé 2026
Amẹ́ríkà gbégi dínà Strait of Hormuz láti dí Iran lọ́wọ́ gbígbé epo gba ibẹ̀, China figbe ta pé ewu ń bẹ̀, bí owó epo ṣe wọ́n sí ní àgbáyé
14 Ìgbé 2026
Iléeṣẹ́ ìfọpo Dangote dá owó epo bẹntiró padà sí ₦1,200
9 Ìgbé 2026
Donald Trump fún Iran lọ́jọ́ méjì láti ju ọwọ́ sílẹ̀ tàbí kí òun rọ òjò iná lé wọn lórí
5 Ìgbé 2026
Ṣé gbogbo àgbáyé yóò tún dojúkọ làásìgbò epo rọ̀bì tó wáyé lọ́dún 1970 bí?
31 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwa là ń fiyà jẹ ara wa - Okunnu bu ẹnu àtẹ́ lu àwón alágbàtà epo bí owó bẹntiróòlù ṣe gbẹ́nu sókè
27 Ẹrẹ̀nà 2026
Àlàyé lórí ọ̀nà tuntun tí Amẹrika fẹ́ gbà láti fìyà jẹ orílẹ́èdè Iran
26 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo àwọn orílẹ́ède tó ń jèrè àtàwọn tó ń wọ gbèsè lórí ogun Iran àti Amẹrika pẹ̀lú Israel tó ń lọ
24 Ẹrẹ̀nà 2026
''Iran ju àdó olóró sí ibùdó ológun Amẹrika àti UK ní Diego Garcia, ṣùgbọ́n kò wọle''
21 Ẹrẹ̀nà 2026
"Bí gbogbo àgbáyé bá nílò epo rọ̀bì, Nàíjíríà wà níbẹ̀ láti pèsè rẹ̀ fún wọn"
20 Ẹrẹ̀nà 2026
Owó epo àti afẹ́fẹ́ gáàsì di gọbọi ní UK àti Europe lẹ́yìn ìkọlù sí ibùdó gáàsì ní Qatar
19 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìjà tí a kò mọwọ́ mẹsẹ̀ là ń jẹ́ lórí èlé owó epo, orí àgbà ẹ̀tù ní Nàíjíríà jókòó lé - NLC
16 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo iye ìgbà tí Dangote ti fi kún owó epo ní Naijiria lọ́dún 2026
11 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo àwọn ibi tí o ti lè yí ọkọ̀ rẹ padà láti èyí tó ń lo bẹntiró sí gáàsì CNG
11 Ẹrẹ̀nà 2026
Mínísítà tẹ̀lẹ̀ fépo rọ̀bì ní Nàìjíríà farahan níléẹjọ́ fún ẹ̀sùn rìbá tówó rẹ̀ tó £2mílíọ̀nù ní Harrods
28 Sẹ́rẹ́ 2026
Orílẹ̀èdè Niger gba ìwé àṣẹ padà lọ́wọ́ àwọn awakọ̀ tó kọ̀ láti gbé epo lọ sí Mali nítorí ìkọlù agbésùnmọ̀mí
14 Sẹ́rẹ́ 2026
Kí ló kàn fún Farouk Ahmed ọ̀gá àjọ NMDPRA tó ń ṣàmójútó epo rọ̀bì tó kọ̀wé fipò sílẹ̀ lórí ẹ̀sùn ìwà àjẹbánu?
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Dangote fárígá, Ó ní kí ọ̀gá àjọ alámójútó epo rọ̀bì wá sọ bó ṣe rí $5 mílíọ̀nù tó fi rán ọmọ mẹ́rin lọ kàwé lókè òkun
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Wo kókó ẹ̀sùn tí EFCC kà si ọrùn gómìnà àná ní Bayelsa, Timipre Sylva, tí wọn fi kéde pé wọ́n ń wá a
11 Bélú 2025
1:01
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 1,01
wákàtí 4 sẹ́yìn
Wo ìdí tí Tinubu fi buwọ́lu àfikún15% owó orí epo bẹntiroolu àti disu
31 Ọ̀wàrà 2025
Àwọn ọ̀dọ́ l'Oyo ṣèwọ́de tako rira epo láti ilẹ̀ òkèèrè, béèrè ààbò fún iléeṣẹ́ ìfọpo Dangote
8 Ọ̀wàrà 2025
Ìdí rèé tí owó gáàsì ìdáná fi gbówó lórí
7 Ọ̀wàrà 2025
Page
1
nínú
8
1
2
3
4
5
6
7
8
Tókàn
More:
News
•
Sport
•
Weather
•
Worklife
•
Travel
•
Future
•
Culture
•
World
•
Business
•
Technology
•
Science_and_environment
•
Entertainment_and_arts