BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Agbara to see sọdọtun
Ibí yìí ní iṣẹ́ dé lórí ìdásílẹ̀ iléeṣẹ́ amúnáwá tí yóò máa pèsè ìná fún ìpínlẹ̀ Ekiti
8 Bélú 2024
Ẹgbẹ́ Afẹ́nifẹ́re ní kí Tinubu dá owó iná mọ̀nàmọ́ná padà sí bó ṣe wà tẹ́lẹ̀
7 Ìgbé 2024
Ẹ wo àwọn ìdí tí ìjọba Naijiria kò fi ní le san ''subsidy'' mọ̀ ọ́ lórí iná mọ̀nàmọ́ná
15 Èrèlè 2024
2:36
Fídíò,
Ìjọba yóò dá iléeṣẹ́ ọlọ́pàá kùsà sílẹ̀ láìpẹ́ nítorí àwn tó ń jí àlùmọ́ní Nàìjíríà wà – Dele Alake, mínísítà ohun àlùmọ́nì
, Duration 2,36
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́bìnrin méjì yí ṣé àgbéjáde ẹ̀rọ tó n sọ omi ìdọ̀tí dì mimọ̀
10 Owewe 2023
7:49
Fídíò,
Kàyéfì! Wo bí tẹ̀gbọ́n-tàbúrò ṣe ń sọ ọ̀rá àti ike omi di epo bẹntiróòlù
, Duration 7,49
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Akẹ́kọ̀ọ́ ọmọ ọdún mẹ́rìnlá ń pèsè iná mọ̀nàmọ́ná olówó pọ̀ọ̀kù,wo ọgbọ́n tó dá síi
26 Èrèlè 2022
A kò da iṣẹ́ sílẹ̀ mọ́, ó di ọjọ́ míì, ọjọ́ re - IPMAN, PTD
11 Ọ̀wàrà 2021
Wo àwọn orílẹ̀èdè mẹ́rin l‘Afrika tó ṣetán láti ra iná ìjọba láti Naijiria
10 Òkùdu 2021
2:23
Fídíò,
Ìdẹ̀ra dé, Gẹnẹrátọ̀ tó ń lo omi dé, a bọ́ lọ́wọ́ òkùnkùn
, Duration 2,23
10 Òkùdu 2020
Íbùdó amúnáwá to gbiná sọ Ibadan,Ṣakí àti Ìséyìn si òkùnkùn biribiri
5 Èrèlè 2020
Òkùnkùn birimùbirimù ń bọ̀ ní Nàìjíríà!'- Joy Ogaji asojú Gencos
18 Bélú 2019
Àìní sí iná mọ̀nàmọ́ná ní Eko ló ń kọ áwọn èèyàn lóminú
9 Bélú 2019
To bá fẹ́ jàǹfààní iná ọba tí kò ṣẹ́jú látọ̀dọ̀ ìjọba, ọ̀nà ẹ̀bùrú tó gbà rèé
26 Ògún 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology