BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Gombe
Abiodun, Sule, Sani, Oborevwori, àtàwọn gómìnà méjì míràn borí ìgbẹ́jọ́ ìbò ní ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ ní Nàìjíríà
19 Sẹ́rẹ́ 2024
Alfa fipá ṣí ọmọdébìnrin mẹ́rin láṣọ wò nílé kéú, ariwo sọ
17 Ẹrẹ̀nà 2023
Àwọn afurasí agbébọn dáná sun bàbá ẹni ọdún 90 ní Billiri
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Tinubu: Buhari ti ṣí ọ̀nà oríire sílẹ̀ fún wa, àwọn aráàlú yóò sọ rere nípa rẹ̀ lẹ́yìn sáà rẹ̀
23 Bélú 2022
Amotekun Ondo gbẹ́sẹ̀lé ọkọ̀ àjàgbé tó ń kó àwọn ọ̀dọ́ 63 láti Gombe lọ sí Eko
17 Èrèlè 2022
Muhammed Alfa gún ìyàwó rẹ̀ ọlọ́mọ mẹ́jọ pa nítorí pé ó ń ti ilẹ̀kùn mọ́rí
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Agbẹjọ́rò méjì yọ ẹ̀sẹ́ síra wọn níwájú adájọ ó ku ẹni tí yóò yanjú ọ̀rọ̀
26 Owewe 2021
Àwọn àgùnbánirọ̀ 25 lùgbàdì àrún Coronavirus ní ìpàgọ̀ NYSC
1 Ògún 2021
Ààrẹ Muhammadu tún ti rìnrìn àjò lọ sí Daura
29 Sẹ́rẹ́ 2021
Pásítọ̀ CAC àti afurasí 'Yahoo boy' Olawale tó lu Hayatou ní jìbìtì N12.7m kó sí páńpẹ́ EFCC
4 Ọ̀wàrà 2020
Ènìyàn 653 míràn tún kún iye àwọn tó ní COVID-19 ní Nàìjíríà
19 Agẹmo 2020
Ọmọ ọdún mẹ́wàá ń jẹ ìrora lẹ́yìn tí ọ̀gá tì í sínú iná àrò búrẹ́dì
20 Sẹ́rẹ́ 2020
Osinbajo ta kété sí ọ̀rọ̀ 'Ruga Settlement'
29 Òkùdu 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology