Kana amfani da shafin BBC mai bayyana rubutu kawai (babu hoto) domin rage cin data. Idan ana so a ga hotuna da bidiyo sai a koma babban shafinmu.
Fitattun mutanen da ƴan Najeriya su ka fi neman bayaninsu a Google a 2025
Manhajar Google Analytics ta bayyana fitattun mutanen da ƴan Najeriya da suka fi nema a dandalin a shekarar 2025.
Jerin sunaƴen ya ƙunshi mutane daban-daban kamar ƴan siyasa, fitattun masu fasaha, ƴan wasan kwaikwayo da sauran nau'ikan mutanen da ƴan Najeriya ke neman labarai game da su a shekarar 2025.
Daga cikin ƴan Najeriya da aka fi nema a shafin Google akwai Sanata Natasha Akpoti-Uduaghan, jaririyar Labubu, Achalugo wanda ya fito a fim ɗin ''Love In Every Word'' Mista Eazi wanda ya auri Temi ɗiyar fitaccen ɗan kasuwa, Femi Otedola.
Rasuwar fitattun mutane irin su tsohon shugaban ƙasa Muhammadu Buhari, da ɗan wasan Liverpool Diogo Jota da kuma ɗan ƙasar Amurka Charlie Kirk na daga cikin labaran da ƴan Najeriya suka fi nema a shafin Google.
IPhone 17 da gasar cin kofin duniya suna daga cikin labaran da aka fi karantawa na 2025.
Sanata Natasha na cikin ƴan siyasar Najeriya da suka fi bibiyar lamarinta.
Rikicin baya-bayan nan tsakaninta da shugaban majalisar dattawan Najeriya, Sanata Godswill Akpabio, ya sanya mutane da dama son karanta labarin Natasha.
Ƴan Najeriya kuma na neman labarai kan yaƙin da ake yi tsakanin Isra'ila da Iran da ke shafar zaɓen Amurka.
Mutane kuma suna neman kalmomi kamar nepo, Ozempic da sauransu.
Sun kuma nemi labarai game da wayoyi kamar Techno Pop 10, Straw da Redmi 14C, Pop 10 da iPhone 17.
Mutane sun kuma nemi labarai a Google game da jaririn ''Labubu'' Achalugo da kayansa a shekarar 2025.
Waƙar "Oluwatosin" na Tkeyz da Stevehills ita ce ta ɗaya a jerin waƙoƙin da ƴan Najeriya suka fi magana a kai a shekarar 2025.
Sannan ya ɗauki bidiyon wakar "Joy Is Comeing" wanda Davido da Lay suka fitar tare.
Shallipopi, Laho da My Darling na Chella suna daga cikin fitattun waƙoƙin 2025.
Har yanzu mutane suna neman bayanai kan kayan abinci da suke son dafawa akan Google a cikin 2025.
Rukunan abubuwan da ƴan Najeriya suka fi nema a Google a shekarar 2025:
Rukunin Labarai
Club World Cup
Diogo Jota
Buhari
Charlie Kirk
iPhone 17
Fitattun ƴan Najeriya
Natasha Akpoti
Eberechi Eze
Fubara
Chika Ike
Mr. Eazi
Fitattun Mutane a duniya
Gyokeres
Garnacho
Joao Pedro
Aaron Pierre
Tyler Perry
Fitattun ƴan wasa
Gyokeres
Garnacho
Xavi Simons
Sesko
Mbeumo
Fitattun jaruman fina-finai
Aaron Pierre
Chika Ike
Friday Jux
Mr. Eazi
Kemi Adetiba
Waɗanda su ka rasu
Diogo Jota
Buhari
Charlie Kirk
Pope Francis
Hulk Hogan
Kalma da ma'ana
Achalugo translation
Ma'anar Allegedly
Ma'anar Labub
Ma'anar Caleb
Ma'anar Demure
Tambaya
Wane ne Charlie Kirk?
Wane ne Seyi Vodi?
Wane ne sabon Fafaroma?
Wane ne Tompolo?
Mene ne Labubu?
Kayan Abinci
Martini's King
Ginger ingredient
Chinchin ingredient
Sausage Roll Ingredients
Hummus Ingredients
Waƙoƙi
Davido and Omah Lay release their song "With You"
Oluwatosin's song
Xxxtentacion song
Bidiyon waƙar Joy Is Coming
Song Favor It Surrounds Me Like A Shield
Reward
Wednesday Game Season 2
Squid Game
Squid Game Season 2
Bon Appetit Your Majesty
Koleoso Game
Reward
Straw Game
Sinners Game
Love In Every Word Game
Game To Kill A Monkey
G20 Movie
Wayoyi
iPhone 17
Tecno Pop 10
Pop 10
Straw
Redmi 14c