BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ilẹ Gambia
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
9 Sẹ́rẹ́ 2026
Wo ewu tó wà nínú fífi tábà sójú ara obìnrin àti aburú tó ti ṣe fáwọn obìnrin tó ń lò ó
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ọmọ oṣù kan jáde láyé lẹ́yìn tí wọ́n dábẹ́ fún un
11 Ògún 2025
Bí sáà tuntun Premier League ṣe bẹ̀rẹ̀ lónìí, ohun táwọn olólùfẹ́ eré bọ́ọ̀lù láti Afirika ń bèèrè nìyí
16 Ògún 2024
Àwọn òbí tí ọmọ wọn kú torí òògùn ikọ́ aṣekúpani ṣì ń dúró de ìdájọ́ fọ́jọ́ pípẹ́
5 Owewe 2023
Wo bí àwọn ọmọdé yìí kò ṣe bẹ̀rù ikú láti wọ Yúróòpù nípa gbígba orí omi Mediterranean
12 Agẹmo 2023
Ìjọba kéde ọjọ́ méje fún ìdárò ikú ìgbákejì ààrẹ
19 Sẹ́rẹ́ 2023
Ọwọ́ tẹ ọmọ ogun mẹ́rìn tó gbèrò láti gbàjọba ní Gambia, wo ibi tí ọ̀rọ̀ dé dúró báyìí
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Adama Barrow wọlé sáà kejì sí ipò ààrẹ orílẹ̀-èdè Gambia
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ọlọ́pàá Amẹ́rìkà tún ti yìnbọn pa ọmọ Áfíríkà míì, bàbá ọmọ fárígá!
4 Òkùdu 2020
13:16
Fídíò,
Ẹ wá wo igi tó n ṣẹ̀jẹ̀
, Duration 13,16
9 Ẹrẹ̀nà 2020
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology