BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ajọ ayanilowo Lagbaye IMF
Kí ló ṣẹlẹ̀ tí ariwo fi ta pé Wale Edun, mínísítà ètò ẹ̀náwó, rọ lápá-rọ lẹ́sẹ̀?
14 Ọ̀wàrà 2025
Wo orílẹ́èdè Adúláwọ̀ márùn-ún tí ètò ọrọ̀ ajé wọn tóbi àmọ́ tí òṣì àti ìṣẹ́ ń báwọn èèyàn wọn fínra
23 Èbibi 2024
Kí ló dé tí àjọ Ayánilówó Àgbáyé (IMF) ń tojú bọ ọrọ̀ ajé Naijiria?
15 Èbibi 2024
Ọ̀wọ́ngógó oúnjẹ yóò wà ní Nàìjíríà, àtàwọn orílẹ̀èdè míràn wọ ọdún 2023 - IMF
22 Ìgbé 2022
Ìjọba Buhari fi N2.02tn san èlé orí gbèsè nínú N2.23tn tó wọlé sápò ìjọba lóṣù mẹ́fà
27 Ògún 2021
Wo ìdí tí báǹkì àpapọ̀ Nàìjíríà CBN fi tilẹ̀kùn mọ́ àwọn tó ń sẹ owó dọ́là, pọ́ùn ní Nàìjíríà
27 Agẹmo 2021
Wo ọ̀nà márùn ún tí o fi lè rí owó láti fi ṣòwò lọ̀dún 2021 pẹlu ìrọ̀rùn
31 Sẹ́rẹ́ 2021
Eyitayo Jegede gbé Akeredolu lọ síwájú ìgbìmọ̀ tó n gbọ́ ẹ̀sùn ìdìbò
30 Ọ̀wàrà 2020
Wo àwọn nkan tí ó yẹ kí o mọ̀ nípa Bitcoin, kí o tó ó dáwọ́ le e
16 Agẹmo 2020
Wo iye owó tó wọlé fún ìjọba lórí COVID-19 àti bí wọ́n ṣe ná an
14 Agẹmo 2020
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology