BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Tẹtẹ tita
"Lóòótọ́ ni mò ń mófo nínú tẹ́tẹ́ bọ́ọ̀lù tí mò ń ta, àmọ́, mi ò lè fi í sílẹ̀"
24 Ògún 2025
Ọmọkùnrin tó fi mílíọ̀nù kan Náírà, owó ọ̀gá rẹ̀, ta tẹ́tẹ́ dèrò ẹ̀wọ̀n
19 Èbibi 2025
Wo ohun tó n ṣẹlẹ̀ nínú ọpọlọ àwọn tó n ta tẹ́tẹ́
30 Bélú 2024
"A ti ṣetán láti bẹ̀rẹ̀ sí ń ti àwọn ṣọ́ọ̀bù tẹ́tẹ́ pa"
23 Bélú 2024
Wo bí o ṣe le mọ̀ pé o ti jìn sí ọ̀fìn tẹ́tẹ́ títá, àti bí o ṣe le bọ́
7 Ọ̀wàrà 2024
Ọlọ́pàá Sharia gbé àwọn ṣọ́ọ̀bù táwọn olólùfẹ́ eré bọ́ọ̀lù ti ń ta tẹ́tẹ́ tìpa
3 Ọ̀wàrà 2024
6:59
Fídíò,
‘Akẹ́kọ̀ọ́ fásitì kan tí wá fi owó ilé ẹ̀kọ́ rẹ̀ ta tẹ́tẹ́ níbí rí, a ta fóònù rẹ̀ fi ta tẹ́tẹ́, Ó tún yá'wó ọkọ̀ lọ sílé’
, Duration 6,59
10 Èbibi 2024
Wo iye ọmọ Nàìjíríà tó ń ta tẹ́tẹ́ lójúmọ́
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Fífi owó tẹ́tẹ́ san ìdá mẹ́wàá dàbí rìbá níwájú Ọlọ́run - Mike Bamiloye
14 Sẹ́rẹ́ 2023
Ẹ̀mí bọ́ nígbà tí ọ̀rẹ́ méjì bẹ́nú fúnra wọn nídìí tẹ́tẹ́, ọ̀kan fi ayùn gé ẹsẹ̀ èkejì
21 Èrèlè 2022
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology