BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ekiti
INEC kéde orúkọ àwọn olùdíje fún ìbò Gómìnà Ekiti lọ́dún 2026, olùdíje fẹ́gbẹ́ òṣèlú PDP kò sí níbẹ̀, ìdí rèé
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ọ̀rọ̀ di gbas-gbos láàárín Makinde àti Fayose lórí ₦50bn tí Fayose ní Tinubu fún ìpínlẹ̀ Oyo lórí ìbúgbàmù Bodija n'Ibadan
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
5:37
Fídíò,
"Àwọn dókítà yọ kíndìnrín mi láì sọ fún mi, oṣù kẹta rèé tí mi ò lè tọ̀, ṣe ni inú mi ń wú tí mo bá jẹun kékeré"
, Duration 5,37
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
3:56
Fídíò,
Ọba ìlú Epe Ekiti fi àṣẹ ìṣẹ̀mbáyé ṣépé fáwọn ọmọ ìlú, ìlú bá fárígá fìbínú lé nílùú
, Duration 3,56
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Olórí ọ̀dọ́, Afọbajẹ àti ẹgbẹ́ obìnrin ní Epe Ekiti ṣàlàyé ìwà ẹ̀gbin tí ọba hù, tí wọ́n ṣe lé e kúrò nínú ìlú
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
wákàtí 4 sẹ́yìn
Mo fẹ́ kí wọ́n sìnkú mi láàárín ọ̀sẹ̀ mẹ́rin tí mo bá jáde láyé - Ayodele Fayose
15 Bélú 2025
Ọmọ orílẹ̀èdè Mexico joyè Gbáwoníyì ní Ekiti, ó ní àṣà Yoruba kò gbọdọ̀ parun
8 Bélú 2025
Wo Ọba kan nílẹ̀ Yorùbá tí ilé ẹjọ́ ní kí wọ́n yẹgi fún torí ó jí ọmọ ọdún kan láti fi ṣe ètùtù
8 Owewe 2025
Ìyá tí wọ́n pa ọmọ rẹ̀ torí obìnrin l'Ekiti ń bèèrè ìdájọ́ òdodo
6 Owewe 2025
Mọ̀ síi nípa ọdún Udiroko, àjọ̀dún tó ń sàmì ọdún tuntun nílùú Ado Ekiti?
20 Ògún 2025
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ afurasí tó jí ìkókó ní Ekiti, wọn rí ọmọ tuntun náà gbà padà
6 Ògún 2025
Ilé ẹjọ́ dá Ayo Fayose silẹ, wọ́n ni kò jẹ̀bi ẹ̀sùn ìkówójẹ ₦6.9 billion tí EFCC fi kàn án
16 Agẹmo 2025
Akẹ́kọ̀ọ́jáde méjì di èèrò ẹ̀wọ̀n nítorí ìjínigbé nípìnlẹ̀ Ekiti
23 Èbibi 2025
0:56
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,56
9 Èbibi 2025
Ariwo sọ bí ọ̀dọ́bìnrin kan ṣe parọ́ pé wọ́n jí òun gbé lásìkò tó wà pẹ̀lú ọ̀rẹ́kùnrin rẹ̀, ọlọ́pàà sọ̀rọ̀
9 Èbibi 2025
1:05
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 1,05
11 Ìgbé 2025
Àwọn ànfààní tó wà nínú àjọ SWDC tí Tinubu ṣèṣẹ̀ buwọ́lu ìdásílẹ̀ rẹ̀ fún ilẹ̀ Yorùbá
27 Ẹrẹ̀nà 2025
Kò ṣée má gbọ̀ọ́
25 Ẹrẹ̀nà 2025
Àsìkò òjò la wà yìí, wo bí o ṣe lè dáàbò bo ara rẹ lọ́wọ́ àrá
25 Ẹrẹ̀nà 2025
6:52
Fídíò,
Èmi àti ẹ̀gbọ́n mi, Ayodele Fayose ń yan odì ọ̀lọ́jọ́ pípẹ́, bí a kò bá sọ̀rọ̀ láyé, á pàdé lọ́run - Isaac Fayose
, Duration 6,52
4 Ẹrẹ̀nà 2025
Èyí lohun tí a mọ̀ nípa Tọkọ-taya tó pa ara wọn l'Ekiti àti ìdí abájọ
20 Èrèlè 2025
Ibi yìí ni ìgbẹ́jọ́ Dele Farotimi dé dúró lẹ́yìn tí Afe Babalola lóun kò ṣẹjọ́ mọ́
13 Èrèlè 2025
MURIC ní Shariah ti bẹ̀rẹ̀ n'Ibadan, Eko àti Abeokuta, àjọ CAN, Afenifere àtàwọn oníṣẹ̀ṣe fèsì sọ́rọ̀ Sultan
31 Sẹ́rẹ́ 2025
Page
1
nínú
14
1
2
3
4
5
6
7
14
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology