Masu buɗe-baki da taron mabiya ɗariƙar sufaye cikin hotunan Afrika

.

Asalin hoton, Khaled Desouki/AFP

Bayanan hoto, A wani yankin na Masar kuma, mabiya Addinin Islama sun shirya buɗe-baki a kan titi.
.

Asalin hoton, Hodan Mohamed Abdullahi/Getty Images

Bayanan hoto, Wani mutum tare da ɗansa yayin buɗe-baki a sansanin ƴan gudun hijira a ƙasar Somaliya.
.

Asalin hoton, Fareed Kotb/Getty Image

Bayanan hoto, Ranar Laraba a birnin Al ƙahira, mabiya ɗariƙar sufaye na shirin gudanar da wani majalisi.
.

Asalin hoton, Peter Parks/Getty Images

Bayanan hoto, Hotunan da Babajide Olatunji ƙwararren mai zane-zane ya nuna, sun ɗauki hankali a dandalin Art Basel fair da ke Hong Kong
.

Asalin hoton, Joel Saget/AFP

Bayanan hoto, Irma Pany, mawaƙiya ƴar ƙasar Kamaru ranar Laraba yayin ɗaukar hoto
.

Asalin hoton, Monirul Bhuiyan/AFP

Bayanan hoto, Ranar Asabar yayin rufe gasar wasannin Afrika karo na 13 a birnin Accra da ke Ghana.