BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Bangladesh
Lójú mi báyìí ni ọ̀rẹ́ mi tik ú, mo ń wòó bí bàlúù náà ṣe gba orí rẹ̀': akẹ́kọ̀ọ́ ṣàlàyé bí bàlúù iléeṣẹ́ ọmọogun ṣe j alu iléẹ̀kọ̀ọ́ rẹ̀
22 Agẹmo 2025
Kí ló n fa ikọ́ọfe àti pé báwo lo ṣe le dènà rẹ̀?
24 Ẹrẹ̀nà 2025
Wo ẹni tí a bí pẹ̀lú ọkàn tó tàsé
18 Ògún 2024
Wo bí àwọn èèyàn Bangladesh ti ṣe ìwọ́dé tí Olóòtù ìjọba orílẹ́èdè náà sì kọ̀wé fipò sílẹ̀ sálọ
6 Ògún 2024
Èèmọ̀ rèé o! Àrá sán pa èèyàn 17 níbi ayẹyẹ ìgbéyàwó, ọkọ ìyàwó farapa
7 Ògún 2021
Ilé ẹjọ́ rán àwọn mérìndínlógún lẹ́wọ̀n gbére fún dídáná-sun Nusrat
25 Ọ̀wàrà 2019
2:37
Fídíò,
"Ọmọ ọdún méje ni mo bẹ̀rẹ̀ òwò nàbì nílé aṣẹ́wó tó tóbi jùlọ lágbàyéé"
, Duration 2,37
13 Ọ̀wàrà 2019
Khadijah, obìnrin àkọ́kọ́ tó dẹnu ìfẹ́ kọ àyànfẹ́ rẹ̀
3 Ọ̀wàrà 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology