BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin Musulumi
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
9 Sẹ́rẹ́ 2026
America fẹ́ẹ́ pa mi nínú ìkọlù, wọ́n ní Boko Haram ni mi-Sheikh Gumi
5 Sẹ́rẹ́ 2026
Wo ọjọ́ tí Ramadan yóò bẹ̀rẹ̀, ọjọ́ Àjíǹde, àti àwọn ọjọ́ ìsinmi tí ìjọba yóò kéde ní 2026
4 Sẹ́rẹ́ 2026
3:02
Fídíò,
A ò ní ṣìrìn lọ́dùn tuntun -Imam ìjọ Shafaudeen in Islam, Sabit Olagoke gbàdúrà fáwọn ọmọ Nàìjíríà
, Duration 3,02
2 Sẹ́rẹ́ 2026
Sheikh Adam Al-Ilory àti Sheikh Muyideen Bello: Àwọn àgbàọjẹ̀ àáfà tí wọn ti kú àmọ́ tí iṣẹ́ wọn ṣì ń dáhùn nílẹ̀ Yorùbá
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
"Òfin Sharia wà lára nǹkan tó ń fa ìṣekùpani Kristẹni ní Naijiria"
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Akẹ́kọ̀ọ́ mọ̀kànlá nínú 303 tilé ẹ̀kọ́ St Mary Catholic ní Niger bọ́ lọ́wọ́ agbebọn, bí Gómìnà Kebbi ṣe fẹ́ fa akẹ́kọ̀ọ́ 24 tó dé láti ọ̀dọ̀ ajínigbé, lé òbí wọn lọ́wọ́
26 Bélú 2025
Wo ìdí tí Sheikh Gumi ṣe ń pè fún bíbá àwọn agbébọn ṣe ìpàdé
22 Bélú 2025
Kókó ìpàdé Nuhu Ribadu pẹ̀lú aṣòfin Amẹrika tó ní àwọ́n alákatakítí ẹ̀sìn ń ṣekúpa Kristẹ́nì ní Naijiria
20 Bélú 2025
Àwọn ọ̀dọ́ ìlú Eruku fẹ̀hónú hàn, nítorí ìpànìyàn tó wáyé ní ṣọ́ọ̀ṣì CAC ní Kwara
19 Bélú 2025
Kí ni kókó ohun tí àwọn ọmọ ẹgbẹ́ Boko Haram àti ISWAP ń jà fún tí igba èèyàn ṣe tẹ́rí gbaṣọ́?
11 Bélú 2025
Wo iye owó tó san fún Hajj 2026 bí àjọ Alálàájì ṣe kéde àdínkù owó ìrìnàjò sí Mecca
10 Bélú 2025
Ṣé lóòótọ́ ni wọ́n ń pa àwọn Kristẹni lọ́gọ̀ọ̀rọ̀ ní Nàìjíríà bí Trump ṣe fẹ̀sùn kàn?
6 Bélú 2025
Ẹ̀sọ̀pẹ̀lẹ́ ló yẹ kóo fi dá sí ìpèníjà ààbò Nàìjíríà - Ìjọba àpapọ̀ rọ Trump
6 Bélú 2025
Wo ohun tí orílẹ̀èdè China pinnu láti ṣe bí orílẹ̀èdè kankan bá da ètò ìdàgbàsókè tó ń wáyé ní Nàìjíríà rú
5 Bélú 2025
Ìfẹ́ látinú àtìmọ́lé! Mùsùlùmí Ọmọ Afganistan fẹ́ ọmọ ẹ̀yà Jew lábẹ́ ìṣàkóso Taliban
26 Ọ̀wàrà 2025
Iléẹjọ́ pàṣẹ káwọn sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ orí Tik-Tok méjì ṣe ìgbéyàwò, ó ní 'wọ́n ń dínjú' sí ara wọn lórí afẹ́fẹ́
24 Ọ̀wàrà 2025
3:48
Fídíò,
Ìdí tí mo fi bẹ̀rẹ̀ ìrìnàjò ọdún 22 láti tú Quran sí èdè Yorùbá – Daud Awwal
, Duration 3,48
22 Ọ̀wàrà 2025
Hajj 2026: Ìdí rèé tí ìjọba Saudi ṣe mú àdínkù bá iye ọmọ Naijiria tí yòó lọ Hajj lọ́dún tó n bọ̀
17 Ọ̀wàrà 2025
Àṣẹ Ọlọ́run kọ́ ni fífẹ́ ju ìyàwó kan lọ-Adewale Ayuba
12 Ọ̀wàrà 2025
Ìdí tí mi o fi gbìyànjú láti sọ Oluremi Tinubu ìyàwó mi di mùsùlùmí - Ààrẹ Tinubu
8 Ọ̀wàrà 2025
Ààrẹ Tinubu pàṣẹ kí àjọ alálàájì wá ọ̀nà láti dín owó Hajj ọdún 2026 kù láàrin ọjọ́ méjì
7 Ọ̀wàrà 2025
Àdínkù bá owó Hajj, wo iye tí Alálàájì kan yóò san lọ sí Mecca ní 2026
28 Owewe 2025
Ìpínlẹ̀ Niger ní àwọn oníwàásù gbọdọ̀ máa gbàṣẹ kí wọ́n tó ṣe ìwáásù, kí ni òfin sọ?
16 Owewe 2025
Page
1
nínú
21
1
2
3
4
5
6
7
21
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology