BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Qatar
Ohun tí ìjọba Qatar sọ rèé nípa físà fún àwọn ọmọ Naijiria
10 Owewe 2025
Kókó tó wà nínú ìlànà tuntun nídìí gbígba Físà tí Qatar gbé síta fún Nàíjíríà, ọkùnrin kò lè dá nìkan gba físà mọ́
10 Owewe 2025
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ti rí afurasí tó pa ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀, Killaboy, gbé padà sí Nàìjíríà láti Qatar tó sálọ
20 Ìgbé 2025
Àdó olóró Israel tún pa ogún èèyàn ní Gaza lẹ́yìn àdéhùn ìdáwọ́ ogun dúró
16 Sẹ́rẹ́ 2025
Mi ò rò wí pé mà á tẹ̀síwájú láti máa gbá bọ́ọ̀lù fún Brazil - Neymar
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
A kò ní fààyè gba ọtí títà àti rírà lásìkò ìdíje ife ẹ̀yẹ àgbáyé – Ijọba Qatar
19 Bélú 2022
World Cup 2022 - Tábìlì bí ìfẹṣẹ̀wọnsẹ̀ yóò ṣe lọ àti ẹ̀sì ìfẹṣẹ̀wọnṣẹ̀ rèé...
18 Bélú 2022
Nigeria vs Ghana: Ta ní yóò borí nínú ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀ Kumasi?
25 Ẹrẹ̀nà 2022
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology