BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Isẹ Asẹwo
Olóṣó gún oníbàárà rẹ̀ pa l’Eko, ọ̀rọ̀ di ti ọlọ́pàá
8 Ọ̀wàrà 2024
'Ẹ̀ẹ̀mejì ni wọ́n jí mi gbé fi ṣe iṣẹ́ àṣẹ́wó, ọkùnrin mẹ́wàá ló sì ń bá mi sùn ní alẹ́ sí òwúrọ̀'
16 Owewe 2024
Àjọ NSCDC mú àwọn ọ̀dọ́ tó ń jó ijókíjó ní Gombe 'nítorí ó ń dúnkookò mọ́ ètò ààbò'
30 Òkùdu 2022
14:57
Fídíò,
Kò dín ní ọkùnrin márùndínlógún tó ń bá mi lò lójúmọ́
, Duration 14,57
26 Sẹ́rẹ́ 2020
Mo ń bá ọ́kùnrin 15 sùn lọ́ọ̀jọ́ láti sàn owó ọ̀gá mi- Ngozi
1 Bélú 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology