Jurgen Klopp: Kocin Liverpool aka zaɓa gwarzon kocin Premier League a bana

Jurgen Klopp kusa da kofin Premier League

Asalin hoton, Getty Images

Bayanan hoto, Liverpool ta Jurgen Klopp ta lashe Premier League saura wasanni bakwai a kammala kaka

Kocin Liverpool Jurgen Klopp aka zaɓa gwarzon kocin gasar Premier League a bana.

Kocin na Jamus mai shekara 53 shi ya taimaka wa Liverpool lashe kofin gasar karon farko cikin shekaru 30.

Liverpool ta haɗa maki 99, inda ta lashe wasa 32 a wasanni 38, tazarar maki 18 tsakaninta da Manchester City.

Klopp ya doke kocin Chelsea Frank Lampard, da na Leicester Brendan Rodgers da kuma na Sheffield United Chris Wilder a takarar gwarzon kocin.

A watan da ya gabata shi ne aka zaɓa gwarzon kocin shekara na ƙungiyar koca-kocai.

Ɗan wasan baya na Liverpool Trent Alexander-Arnold, mai shekara 21, shi ya lashe kyautar gwarzon matashin ɗan wasa a bikin da aka gudanar ranar Juma'a.

Masoya ƙwallon ƙafa ne suka zaɓi gwarzayen daga ƙuri'unsu da aka tattara haɗi da na masana ƙwallon ƙafa