Èyìí ni báwọn ọ̀dọ́ orílẹ̀èdè Ghana ṣe ń wa kùsà góòlù lọ́nà kòtọ́ láti rówó
- Gbajúmò òṣèré tíátà, Ogun Majek ń ṣàìsàn líle, ó sì nílò ìrànwọ́ owó yín- Foluke Daramola
- Àṣìṣe ló ṣẹlẹ̀ níbi ètò ìsìnkú Abba Kyari- FCTA
- Wo àwọn ọ̀nà tí o le fi mú ara rẹ gbá yágí-yágí lásìkò ìgbélé yìí
- Oúnjẹ alẹ́ ni wọ́n ń fi Ọ̀ọ̀nì ṣe níbí
- Ṣe wahala wá ti ọkọ bá kọ̀ láti fún aya tó ti kọ̀ silẹ lára ogún rẹ?
- Òṣèrè tíátà Muideen Oladapo gbàràdá lórí ètò 'Ṣé o láyà?'
- Ètò ìsìnkú Abba Kyari tako ìlànà ìjìnàsíraẹni lórí ààrùn covid-19- Àwọn ọmọ Nàìjíríà yarí
- Ìtàn Manigbagbe: Àwọn àjakalẹ-àrun to ti wáyé rí ṣáájú Coronavirus