Coronavirus update: Akọrin tàkasúfé, Tommy Kuti tó ń forin ṣèkìlọ̀ COVID-19 lágbáyé
- Atirobẹ́lẹ́ṣindọ́gba ni ọ̀pọ̀ ọ̀dọ́ ní ìsin yìí-Ọlọ́fàiná
- Wọ́n fi agídí sé ọmọ Naijiria mọ́lé ní China nítorí àrùn Coronavirus
- Àwọn Ìpínlẹ̀ tí coronavirus kò tíì dé ní Nàìjíríà, àti ìgbésẹ̀ tí wọ́n ń gbé láti dènà rẹ̀
- Wo àwọn ọmọbìnrin tó mu ìtọ̀ ara wọn nítorí òùngbẹ aṣálẹ̀ Sahara
- Ta ló ga jù lábà? Agùntáṣọọ́lò Afeez ni o!
- Òfìfo ṣọ́ọ̀ṣì pa aṣọ dà fún àwọn Páṣítọ̀ Nàìjíríà
- Dánáfojúrà nìyí, abàmì eégún tí ń gbé inú iná ṣọlá
- Ìrìnàjò Toyin Abraham, láti orí gbèsè jíjẹ, ó di onílé, onimọto àti aya lọ́ọ̀dẹ̀ ọkọ
- Àwọn Alákòso gárèjì ló kó ìbọn àti àdá tọ ọlọ́kadà wá ní Soka-Alága ẹgbẹ́ ọlọ́kadà Ọyọ
- Èèyàn 5 mííràn tún ti lùgbàdì ààrùn Coronavirus ní Naijiria