BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin
Ilẹ̀kùn Al-Jannah máa ń ṣí sílẹ̀, ilẹ̀kùn ọ̀run àpáàdì máa ń wà ní títì pa lásìkò ààwẹ̀ Ramadan - Imaamu Agba
23 Èrèlè 2026
Ash Wednesday 2026: Wo ìtumọ̀ àyájọ́ 'Ash Wednesday' tó wáyé lónìí àti pàtàkì rẹ̀ fún àwọn krìstíẹ́nì?
18 Èrèlè 2026
"Awuyewuye lórí aṣọ tó bo Kaaba, tó jẹ́ ohun mánigbàgbé tí wọ́n fi ránṣẹ́ sí Epstein''
14 Èrèlè 2026
Wo irúfẹ́ àwọn èèyàn tí ìjọba Saudi Arabia ti fàyè gbà láti maa ra ọtí mu báyìí
7 Èrèlè 2026
Gbogbo àwọn olùjọ́sìn táwọn agbébọn jí gbé ní Kaduna gba ìtúsílẹ̀
5 Èrèlè 2026
Ìdí rèé tí a kò fi ní tẹ́wọ́ gba èsì ìdìbò tí INEC bá kéde - SCSN
31 Sẹ́rẹ́ 2026
0:56
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,56
wákàtí 2 sẹ́yìn
Imam tó dá ààbò bo àwọn Kristẹni sínú mọ́ṣáláṣí lọ́wọ́ ìkọlù àwọn darandaran jáde láyé
17 Sẹ́rẹ́ 2026
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá bẹ̀rẹ̀ ìwádìí lórí pásítọ̀ Chris Okafor táwọn obìnrin fẹ̀sùn kan pé ó fipá báwọn lòpọ̀
5 Sẹ́rẹ́ 2026
'Ayé ò níì padà já a yín sí ìhòhò lọ́dún tuntun'
4 Sẹ́rẹ́ 2026
Ohun tí a mọ̀ rèé nípa obìnrin tó fẹ́sùn kàn pé wọ́n sọ iná sílé òun ní Ilorin nítorí pé òun ń ṣe ìṣẹ̀ṣe
3 Sẹ́rẹ́ 2026
1:20
Fídíò,
"Ẹní bá rokúròyín, mo wíi lórúkọ Olúwa, ọ́sán gangan làá gbọ̀'kú aró, òjijì làfọ̀n wọ̀ …"– Àgbà òṣèré tíátà, Lere Paimo wúre ọdún
, Duration 1,20
3 Sẹ́rẹ́ 2026
3:02
Fídíò,
A ò ní ṣìrìn lọ́dùn tuntun -Imam ìjọ Shafaudeen in Islam, Sabit Olagoke gbàdúrà fáwọn ọmọ Nàìjíríà
, Duration 3,02
2 Sẹ́rẹ́ 2026
Ebi yóò dẹ́kun, ọrọ̀ ajé yóò búrẹ́kẹ́, ìjà láàárín Tinubu àti Dangote - Ẹ gbọ́ àwọn àsọtẹ́lẹ̀ tó ti jáde fún ọdún 2026 láti ẹnu àwọn Òjíṣẹ Ọlọrun
1 Sẹ́rẹ́ 2026
Èṣù tiwa kì i ṣe Sátánì, olùgbàlà aráyé ni -Àwọn Oníṣẹ́ṣe Ilẹ̀ Iwo.
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Boxing Day: Kí ni ìdí tí wọ́n fi ń pe ọjọ́ kejì ọdún Kérésì ní Boxing Day?
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Wo àwọn ìbéèrè mẹ́fà tó yẹ kí o mọ ìdáhùn sí nípa ọdún Kérésìmesì
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Wo awọn ìjọ ẹlẹ́sìn ìgbàgbọ́ tí kì í ṣe ọdún Kérésìmesì
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ológun Nàìjiríà kò lè borí àwọn agbébọn, ìdí rèé tí mo fi ní kí ìjọba dúnàádúrà pẹ̀lú wọn - Sheikh Gumi
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Sheikh Adam Al-Ilory àti Sheikh Muyideen Bello: Àwọn àgbàọjẹ̀ àáfà tí wọn ti kú àmọ́ tí iṣẹ́ wọn ṣì ń dáhùn nílẹ̀ Yorùbá
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
"Òfin Sharia wà lára nǹkan tó ń fa ìṣekùpani Kristẹni ní Naijiria"
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Akẹ́kọ̀ọ́ mọ̀kànlá nínú 303 tilé ẹ̀kọ́ St Mary Catholic ní Niger bọ́ lọ́wọ́ agbebọn, bí Gómìnà Kebbi ṣe fẹ́ fa akẹ́kọ̀ọ́ 24 tó dé láti ọ̀dọ̀ ajínigbé, lé òbí wọn lọ́wọ́
26 Bélú 2025
Kókó ìpàdé Nuhu Ribadu pẹ̀lú aṣòfin Amẹrika tó ní àwọ́n alákatakítí ẹ̀sìn ń ṣekúpa Kristẹ́nì ní Naijiria
20 Bélú 2025
Àwọn ọ̀dọ́ ìlú Eruku fẹ̀hónú hàn, nítorí ìpànìyàn tó wáyé ní ṣọ́ọ̀ṣì CAC ní Kwara
19 Bélú 2025
Page
1
nínú
33
1
2
3
4
5
6
7
33
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology