BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bola Tinubu
Ìròyìn tó sọ pé alásè kan fi májèlé sínú oúnjẹ́ fún Ààrẹ Tinubu; ohun tí a mọ̀ nìyí
2 Ẹrẹ̀nà 2026
Wá ojútùú sí ètò ààbò tó mẹ́hẹ kó o sì dáàbò bo ọmọ Naijiria, Alaafin àti Ooni gba Tunji Disu n'ímọ̀ràn
27 Èrèlè 2026
Kò sí inúnibíni sáwọn Kristẹni ní Naijiria, ìjọba fèsì sí ìmọ̀ràn Amerika tó ní Naijiria ní láti fagilé òfin Sharia
25 Èrèlè 2026
Tinubu wọ aṣọ Ọ̀gá ọlọ́pàá Naijiria fún Disu lẹ́yìn tí Egbetokun gbé àkóso iléeṣẹ́ ọlọ́pàá lé e lọ́wọ́
25 Èrèlè 2026
Ṣé lóòótọ́ ní ìjọba Naijiria san ₦2bn fún Boko Haram fún ìtúsílẹ̀ akẹ́kọ̀ọ́ 230 tí wọ́n jí gbé? Ohun tí a mọ̀ rèé
24 Èrèlè 2026
Mo dúpẹ́ lọ́wọ́ ẹ̀yin ti ẹ ṣàbẹ̀wo sí mí nílẹ, àyè ọpẹ́ padà yọ- Sunday Igboho
23 Èrèlè 2026
Wo àwọn olóṣèlú tí ìjọba Tinubu ti fẹ̀sùn kíkó owó Naijiria sápò kan
20 Èrèlè 2026
Tani Nasir El-Rufai tí wọn mú sí akoto EFCC àti DSS báyìí?
17 Èrèlè 2026
Ètò ìdìbò ìjọba ìbílẹ̀ Abuja: Mo máa ṣiṣẹ́ tako olùdíje tí kò bá ṣe tí Ààrẹ Bola Tinubu - Wike
15 Èrèlè 2026
Atiku, Bashir Ahmad korò ojú sí oṣù Kejì ọdún 2027 tí INEC kéde fún ìbò ààrẹ torí Ramadan, INEC ṣàlàyé ìdí abájọ
14 Èrèlè 2026
Ohun tí a mọ̀ rèé nípa ìpàdé ìdákọ́nkọ́ tí Makinde ṣe pẹ̀lú Atiku àti Babangida
11 Èrèlè 2026
Ẹ̀yin Gómìnà, ẹ ṣètò láti pèsè iṣẹ́, ètò ìlera alábọ́dé àti ohun amáyédẹrùn fún aráàlú - Tinubu
11 Èrèlè 2026
Ṣé lóòótọ́ ni Amẹrika ń sọ̀rọ̀ lórí pínpín Naijiria nítorí ìṣekúpani àwọn Kristẹni? Àlàyé rèé
7 Èrèlè 2026
Àwọn òṣìṣẹ́ elétò ìlera JOHESU padà sẹ́nu iṣẹ́ lẹ́yìn tí wọ́n ti gúnlè ìyanṣẹ́lódì fún bíi oṣù mẹ́ta
6 Èrèlè 2026
Atiku, Bode George, ẹgbẹ oṣelu PDP, LP atawọn mii koro oju sawọn sẹnẹtọ lori atunṣe ofin idibo
6 Èrèlè 2026
Kí ló dé tíjọba Tinubu ní káwọn ìpínlẹ̀ máa pín owó ìrànwọ́ orí iná mọ̀nàmọ́ná san pẹ̀lú ìjọba àpapọ̀? Àlàyé rèé
3 Èrèlè 2026
Ìdí rèé táwọn ọmogun 16 fi gbìmọ̀ pọ̀ láti dìtẹ̀ gbàjọba Ààrẹ Bola Tinubu - Ọ̀gágun Musa
3 Èrèlè 2026
Ìjọba ṣe àfikún ọjọ́ tí ìforúkọsílẹ̀ fún ètò ẹ̀yáwó àwọn akẹ́kọ̀ọ́ yóò parí, wo bí o ṣe lè jànfààní rẹ̀
30 Sẹ́rẹ́ 2026
Mi ò lè gbà kí ìyà jẹ ọkọ mi rara, ìdí nìyí tí mo fi ń wà lẹ́yìn rẹ̀ nígbà gbogbo - Oluremi Tinubu, ìyàwó ààrẹ Nàìjíríà
30 Sẹ́rẹ́ 2026
Yàtọ sí Tinubu, èyí làwọn ààrẹ orílẹ̀èdè tó ti ṣubú nígboro ayé rí
29 Sẹ́rẹ́ 2026
Ṣé lóòótọ́ ni ìjọba Nàìjíríà ti yọ orúkọ Sunday Igboho kúrò nínú ìwé àwọn ọ̀daràn tí wọ́n ń wá? Ibi tó kù sí rèé
27 Sẹ́rẹ́ 2026
Ohun tí a mọ̀ nípa àbẹ̀wò Sunday Igboho sí Olubadan Ladoja, ohun tó sọ nípa yíyọ orúkọ rẹ̀ kúrò nínú àwọn tí ìjọba ń wá
27 Sẹ́rẹ́ 2026
Lóòótọ́ ni ológun gbìyànjú láti gbajọba lọ́wọ́ Tinubu lọ́dún 2025 - Ìwádìí
26 Sẹ́rẹ́ 2026
Ó nira láti bá ìjọba tó wà lóde báyìí ní Naijiria sọ òtítọ́ - Makinde
26 Sẹ́rẹ́ 2026
Page
1
nínú
27
1
2
3
4
5
6
7
27
Tókàn
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology