BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Sodiq: Èmi kìí ṣe abokúsọ̀rọ̀ rárá, iṣẹ́ niṣẹ́ ń jẹ́
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
'Obìnrin tí kó ba fẹ́ òṣìṣẹ́ Mọ́ṣúárì, ìpinu rẹ̀ mẹ́hẹ'
28 Èbibi 2018
Ìgbà tí a ṣe àfíkun gbẹ̀yìn 2 Òkùdu 2018
Aliu Sodiq mú ìbẹ̀rù kúrò lọ́kàn àwọn ènìyàn nípà ìrírí mọ́ṣúàrì.
Àwọn iròyin tì ẹ leè ní ìfẹ̀ sí:
'Gbèsè dáa fún ìpínlẹ̀ Ọṣun'
Àwọn ohun tó yẹ́ kí o mọ̀ nípa Ọ̀gá DSS tuntun
Imaamù: Irọ́ ni pé ọkọ leè kọ ìyàwó rẹ̀ nígbà mẹ́ta
Kẹmi Adeosun ti fi ipò mínísítà ìṣúná sílẹ̀
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology