BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Libya
"Wọ́n fipá gbẹ̀jẹ̀ lára mi, mi ò rówó oṣù gbà, wọ́n lù mí lálù dákú ní Libya kí orí tó kó mi yọ"
6 Owewe 2025
'Ìfìyà-jẹ-ara ẹni ni Libya tí mo wá, mi ò tọrọ irú ẹ fún ọ̀tá mi'
20 Èbibi 2025
Wọn ti ko ọmọ Naijiria 203 tó há sí Libya padà wálé
30 Ìgbé 2025
Àjọ NAPTIP dóòlà ọmọ Naijiria mẹ́sàn-an tí wọ́n fẹ́ẹ́ tàn ṣòwò ẹrú lọ si Libya
27 Ìgbé 2025
Ipa wo ni ìṣubú Assad yóò ní lórí àwọn ọmọ ogun Russia ní Africa?
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo orílẹ̀ èdè Áfíríkà márùn-ún tó ti lé ní àádọ́rin ọdún tí wọ́n gba òmìnira
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Àwọn olórí orílẹ̀èdè Araabu mẹ́fà tí wọ́n dojú ìjọba wọn bolè
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Tinubu dásí ọ̀rọ̀ Super Eagles, Libya fẹ́ gbé Nàìjíríà lọ ilé ẹjọ́
15 Ọ̀wàrà 2024
Báǹkì àpapọ̀ yarí pé òun kò ní ṣiṣẹ́, àyàfi bí wọ́n bá tú òṣìṣẹ́ rẹ̀ tí wọ́n jí gbé sílẹ̀
19 Ògún 2024
"Mò ń dojú kọ ohun tó burú jú tí abiyamọ le è rí, ọmọ mi méjì kúró ní Sudan tori ogun, gba àsálẹ̀ lọ Libya, n kò rí wọn mọ́, ogun sọ àlá wa di kòròfo"
14 Ògún 2024
'Libya ni mo ti ríi tí ilé ọmọ èèyàn jáde síta tó dà bíì nylon'
9 Òkùdu 2024
Èèyàn tótó 20,000 lo ti jáde láyé lẹ́yìn ìṣẹ̀lẹ̀ Omíyalé
14 Owewe 2023
Wo bí àwọn ọmọdé yìí kò ṣe bẹ̀rù ikú láti wọ Yúróòpù nípa gbígba orí omi Mediterranean
12 Agẹmo 2023
Ọkùnrin kan dèrò ẹ̀wọ̀n lẹ́yìn tó gùn ọ̀rẹ́ rẹ̀ lọ́bẹ pa nítorí gbèsè
12 Ìgbé 2023
4:02
Fídíò,
Azeez ló tà wá láti Nàìjíríà fún Michael ní Libya kí a tò bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ aṣẹ́wó lẹ́yìn ti mo ta ṣọ́ọ̀bù ọjà mi- Fatimah
, Duration 4,02
17 Sẹ́rẹ́ 2022
6:58
Fídíò,
'Ǹkan tí ẹ̀gbọ́n mi gangan ṣe fún mi ní Libya, mi ò kí ń lè sọ fún ìyá mi àmọ́ pẹ̀lú omíjé kíkorò ...'
, Duration 6,58
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
11:19
Fídíò,
Àwọn ọmọ ọkùnrin mẹ́tà ló tì mí mọ́lé tí wọ́n ń bá mi sùn lójoojúmọ́ ní Libya - Ìrírí ìyá àti ọmọ
, Duration 11,19
15 Bélú 2021
18:27
Fídíò,
Wò ó bí àwọn alágbára ayé ṣe ń lo Díróónù, láti jagun lábẹ́lẹ̀
, Duration 18,27
12 Owewe 2020
Ọmọdé 5 àti àgbà 40 bómi òkun lọ, 37 mórí bọ́ lásìkò tí ẹ́ńgínì ọkọ̀ ojú omi gbiná
20 Ògún 2020
Ṣé òótọ́ ni pé epo bẹntiró ló fa ogun abẹ́lé Libya?
17 Sẹ́rẹ́ 2020
Buhari dá orílẹ̀èdè Libya lẹ́bi fún ètò ààbò tó mẹ́hẹ l'Afrika
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Àtìpó 161 míì dé padà láti Libya layajọ́ ominira Naijiria
1 Ọ̀wàrà 2019
Kí ló mú ọmọ Nàìjíríà mẹ́sàn án forí la ikú nínú ìkọlù Libya?
5 Agẹmo 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology