Ọ̀pọ̀ èèyàn di àwátì lẹ́yìn tí ọkọ̀ ojú omi ńlá kọlù afárá l’Amẹrika
Akojọpọ awọn iṣẹlẹ kaakiri agbaye
Ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ tí ń lọ lọ́wọ́
Olumide Owaduge and Olubusola Afolayan
Èwo nínú àwọn ẹ̀dùn ọkàn àwọn olúwọ́de #EndSARS lọ́dún 2020 n'ìjọba ti ṣe àmúṣẹ rẹ̀ lẹ́yìn ọdún márùn ún?
Ọlọ́pàà yin tajútajú sáwọn olùwọ́de tó ń pè fún ìtúsílẹ̀ Nnamdi Kanu l'Abuja, ẹni orí yọ ó dilé
Aráàlú rọ òjò òkúta lé ọkọ̀ tó gbé ààrẹ nítorí yíyọ owó ìrànwọ́ orí epo 'subsidy'
Ọ̀rọ̀ bẹ́yìn yọ, àwọn ọmọọba yọ àwọn afọbajẹ lóyè ní Ipetumodu, ta ní yóò yan ọba tuntun?
Ẹ wo ìgbésẹ̀ tí àwọn afọbajẹ ìlú Ipetumodu fẹ́ gbé lẹ́yìn tí ọba wọn dèrò ẹ̀wọ̀n l'Amẹrika
Oríadé, Apetu ti ìlú Ipetumodu, dèèrò ẹ̀wọ̀n l'America fún lílu jìbìtì owó Covid-19
‘Mo fẹ́ dákú nígbà tí mo gbọ́ pé mo ní àìsàn jẹ̀dọ̀jẹ̀dọ̀ ‘Hepatitis’'
Ilé ẹjọ̀ pàṣẹ pé kí iléeṣẹ́ ọlọ́pàá san mílíọ̀nù mẹ́wàá Naira fún àwọn olùwọ́de END SARS.
Àwọn ọ̀rọ̀ àti ìṣesí ààrẹ Buhari tó dá awuyewuye sílẹ̀ lásìkò ìjọba rẹ̀
Kí ló dé tí Ààrẹ Tinubu kò fi bá àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ̀rọ̀ ní àyájọ́ June 12, àti bí ìwọ́de June 12 ṣe lọ́ sí?
Ọdún márùn-ún lẹ́yìn àjàkálẹ̀ Corona: Ẹ̀kọ́ mẹ́rin tó kọ́ wa
Àlàyé rèé lórí ṣhégè tí ojú àwọn àgbẹ̀ alálùbọ́sà ń rí pẹ̀lú ọ̀wọ́ngógó àlùbọ́sà tó gbòde
Àrùn HMPV: Ǹjẹ́ ó yẹ kí ẹ̀rù arùn yìí máa ba gbogbo aye?
Ẹkún ojojúmọ́ ni mò ń sun ní ìrètí ikú fún ọdún mẹ́rìnlá – Segun Olowookere tí wọ́n dájọ́ ikú fún lórí ẹ̀sùn jíjí adìyẹ
Ààrín òrú làwọn ọlọ́pàá ń pè láti wá gba béèlì Abdulkadir lai mọ̀ pé ó ti kú sí àtìmọ́lé wọn - Ẹbí ọ̀dọ́kùnrin tó kú sí àhámọ́ ọlọ́pàá ní Kwara
Dúkìá ẹgbẹ̀lẹ́gbẹ̀ mílíọ̀nù ṣòfò níbi ìṣẹ̀lẹ̀ iná tó jó lọ́jà Alaba Rago l'Eko
‘Ọmọ kan ṣoṣo tí Ọlọ́run yọ̀ǹda fún mi làwọn ọlọ́pàá lù pa’
Kò sí ohun tí mo fẹ́ ju kí wọ́n ju àwọn ọlọ́pàá tó pa ọmọ mi sí ẹ̀wọ̀n igbere lọ - Ìyá Sulyman Ayeyemi pariwo
Ọlọ́pàá lu òṣìṣẹ́ NSCDC lálùbami ní Osun, ìwádìí bẹ̀rẹ̀