Kana amfani da shafin BBC mai bayyana rubutu kawai (babu hoto) domin rage cin data. Idan ana so a ga hotuna da bidiyo sai a koma babban shafinmu.
Ra'ayi Riga kan ƙarin albashin ma'aikatan Najeriya 03/05/24
Ra'ayi Riga kan ƙarin albashin ma'aikatan Najeriya 03/05/24
Shirin Ra'ayi Riga na wannan makon ya tattauna kan ƙarin albashi da Gwamnatin Najeriya ta yi wa ma’aikatan ƙasar da kaso 25 da kuma 35 cikin 100.
Jim kaɗan ne kuma Ƙungiyar Ƙwadagon Ƙasar NLC ta yi watsi da wannan ƙari.
Shin ko wannan ƙari ya wadatar, kuma ta wace hanya za a bunƙasa walwalar ma'aikatan?