Kana amfani da shafin BBC mai bayyana rubutu kawai (babu hoto) domin rage cin data. Idan ana so a ga hotuna da bidiyo sai a koma babban shafinmu.
Hikayata 2024: Labarin 'Amon 'Yanci' da ya zo na ɗaya
Hikayata 2024: Labarin 'Amon 'Yanci' da ya zo na ɗaya
A yau ne muka fara kawo muku labaran gasar rubutun mata zalla ta Hikayata ta BBC Hausa ta 2024 a madadin filinmu na Taba Kidi Taba Karatu.
Za dai mu kwashe makonni 15 muna kawo muku labaran da suka hada da ukun da suka zama gwaraza da kuma 12 da alƙalan gasar suka ce su ma sun cancanci yabo.
A yanzu ga labarin Amon Ƴanci wanda ya zo na ɗaya a gasar ta bana wanda kuma Hajara Ahmad Hussain da ke garin Hadejar jihar Jigawa ta rubuta ta kuma karanta.